Jamani kwema

Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
5,880
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
5,880 1,995
Kwema naomba nikufahamu kwanza pm then nikupe utaratibu wa kuchangia hoja humu na kujifunza mambo mbalimbali humu
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
21,476
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
21,476 2,000
Karibu sana JF mjukuu wetu hapa kwa GT ufaidi.
 
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
1,781
Points
2,000
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
1,781 2,000
Karibu sana jf.
 

Forum statistics

Threads 1,334,884
Members 512,157
Posts 32,489,874
Top