Jamani kwema?

logolie

Member
Oct 2, 2016
96
125
Nianyiimani ninyi nyote ni wazima WA afya njema..Najitokeza safari hii na tafuta mpnz wakuwa namimi awe ana umri usiozidi 25miaka..na pia atokee Tanga.na awe tayari kunizalia mtoto mmoja. Ahsanteni.
 

G'taxi

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
4,318
2,000
Nianyiimani ninyi nyote ni wazima WA afya njema..Najitokeza safari hii na tafuta mpnz wakuwa namimi awe ana umri usiozidi 25miaka..na pia atokee Tanga.na awe tayari kunizalia mtoto mmoja. Ahsanteni.
Pole sana dogo.
 

alwatan yusuf

JF-Expert Member
Nov 20, 2016
349
500
Nianyiimani ninyi nyote ni wazima WA afya njema..Najitokeza safari hii na tafuta mpnz wakuwa namimi awe ana umri usiozidi 25miaka..na pia atokee Tanga.na awe tayari kunizalia mtoto mmoja. Ahsanteni.
Nenda barabara ya kumi na sita wamejaa chagua mwenyewe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom