Jamani kwema?

Jamani kwema?

logolie

Member
Joined
Oct 2, 2016
Posts
97
Reaction score
47
Nianyiimani ninyi nyote ni wazima WA afya njema..Najitokeza safari hii na tafuta mpnz wakuwa namimi awe ana umri usiozidi 25miaka..na pia atokee Tanga.na awe tayari kunizalia mtoto mmoja. Ahsanteni.
 
Ni nataka mtoto mmoja kwa sbb kuu mbili..moja nipate mda mzuri wakuzunguka nae duniani..pili..nataka nimwandae kuwa kama Donald Triumph MTU mwenye ukwasi WA siku zijazo.
[emoji32][emoji32][emoji32][emoji32][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
 
Nianyiimani ninyi nyote ni wazima WA afya njema..Najitokeza safari hii na tafuta mpnz wakuwa namimi awe ana umri usiozidi 25miaka..na pia atokee Tanga.na awe tayari kunizalia mtoto mmoja. Ahsanteni.
Pole sana dogo.
 
Nianyiimani ninyi nyote ni wazima WA afya njema..Najitokeza safari hii na tafuta mpnz wakuwa namimi awe ana umri usiozidi 25miaka..na pia atokee Tanga.na awe tayari kunizalia mtoto mmoja. Ahsanteni.
Nenda barabara ya kumi na sita wamejaa chagua mwenyewe
 
Back
Top Bottom