Jamani kwanini 2pate tabu ya Kuingia net usiku badala ya kulala | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani kwanini 2pate tabu ya Kuingia net usiku badala ya kulala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by khalfan56, May 2, 2012.

  1. khalfan56

    khalfan56 JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 647
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    i can help u to get free of cost internet working in Airtel and Zantel
     
  2. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 445
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Mkuu tupe maujanaja basii..kama vip naomba ni PM maana hawa watu wa airtel na zantel wana watu wao humu Jf
     
  3. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 567
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Naomba uni pm na mimi
     
  4. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,493
    Likes Received: 1,833
    Trophy Points: 280
    Wizi mtupu!
    Nating is for free!!
     
  5. Decapitator

    Decapitator JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kalale, you know nothing, kwanza umekurupuka wewe
     
  6. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 567
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Naomba uni pm na mimi
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yaani kumbe we hujui kwa ulaini nakamua hamia
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bure ni aghari jamani, mtapigwa machanga hivi hivi kwa kupenda Kitonga jamani.
     
  9. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 314
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    can u pm me!
     
  10. s

    sugi JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,354
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ni PM mkuu,ntakwambia kitu kizuuuuri
     
  11. khalfan56

    khalfan56 JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 647
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    ukitaka kuprove kwamba ninachokisema ni chakweli ingia Tech,Gadgets and Science Forums then Tafuta Comment
    za Khalfan56 zipo kwa chini kabisa then follow the steps below in his comment page
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,395
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    khalfan niko serious ni pm kiongozi na mimi ni faidi
     
Loading...