jamani kuishi na watu kweli kazi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani kuishi na watu kweli kazi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Latifaa, Jun 1, 2012.

  1. Latifaa

    Latifaa JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Watu wazima wenzangu watanielewa ukubwa jalala ukubwa shimo la choo, kuishi na bidamu kazi jamani nimechoooka!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Haya!!!
     
  3. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,293
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Pole mrembo. Kuna kanga mnazovaa zinaandikwa " mama nipe radhi kuishi na watu kazi" .


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  4. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,803
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mbona wengine hatujakuelewa, umechoka kuishi na watu kwa maana hiyo unataka kujiua ili usiishi nao au unamaanisha nini? Ila pole eeeh!!!
     
  5. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah ni kweli sana....
     
  6. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndio kusema ulikua unaishi zenji?. Pole, ni upepo tu huo, utapita.
     
  7. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kazi ni msingi wa maendeleo hivyo kuishi na watu ni maendeleo. Mbona kuwa wengi wanatafuta kuishi na watu?
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,940
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    kazi kweli kweli!!!
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,268
    Likes Received: 4,246
    Trophy Points: 280
    job true true
     
  10. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,556
    Likes Received: 1,884
    Trophy Points: 280
    Ubinadamu kazi..
     
  11. Latifaa

    Latifaa JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    ndiomaana nikasema watu wazima wenzangu watanielewa, wewe bado subiri ukue utajionea
     
  12. Latifaa

    Latifaa JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    umeona eeeh!
     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    pole mwaya! vinachoshaje sasa?? kuna saa unatamani kuishi na mnyama ujue moja! lolest.
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,497
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Ni kazi kama ukitaka umfurahishe kila mtu,HUWEZI KAMWE!
     
  15. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 538
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mimi nahisi wewe bado mtoto ndio maana huwezi kuishi na watu,usijisingizie utu uzima!
     
  16. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,803
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sawa bibi!!
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,284
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    sheria ya kuish na mtu yyte iko hivi
    1) muheshimu hata kama ni mdogo kwa nafasi yake
    2) usimbague wala kunyanyasa, wala kumdharau yyte yule
    3) tenda wema mara nyingi kuliko utendewavyo wewe.
    4) usisubiri shukurani kwa wema wako wala usingojee hisani kwa jema lolote
    5) fanya kila jambo kwa mtu pasi unafiki wowote ule kama hutaki sema sitak na kama ndiyo sema ndiyo
    6)usiwe mwepesi wa kusema wala kulalamika, bali mwepesi wa kusikiliza.
    7) siyo kila unachoisikiliza kiusemeshe moyo, hapa utakufa kwa presha na sukari
    8)usitake mtu akujue ulivyo asijue undani wako yaani uwe msiri na mambo yako.
    9) tambua kuwa siyo wote wanaokupenda, so usilaumu unapoonyeshwa kutokukubalika kwenye nafsi za watu wengine.
    10) kamwe usikatishwe tamaa na matendo, maneno ama mitazamo ya watu.
    11) fanya mara nyingi uwezavyo kile moyo wako upendacho usiulazimishe moyo.
    12)shirikiana na wenzio katika mambo yote ya kaijamii.
    13) kamwe usitie fitina kwa jambo la heri au la shari

    Kubwa kuliko yote sali sana ili uongezewe hekima ya kuisha na watu na pia upendo kwako uwe ni silaha yako.
     
  18. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,962
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Tafadhali hamia katika mojawapo ya HIFADHI ZA TAIFA kama Serengeti au Mikumi?
     
Loading...