Jamani hizi ni kazi za Watu, ohooo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hizi ni kazi za Watu, ohooo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 17, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,797
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    watu wapo kazini
     
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,170
    Likes Received: 1,825
    Trophy Points: 280
    Naona hao watu wawili(mashuhuda) wanashindwa kushangaa.

    Unajua wahindi wanazikana kwa kuchomana moto. Hapo ni petroli au diseli na hizo bomba za plastic (raba). Wanahitaji kiberiti tu, wanafanya mazishi hapo hapo.

    Lakini naona moshi mwingi tayari chini ya lori nafikiri mazishi ndio yameanza hapo.
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bado sijafahamu hii accident imetokeaje
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,443
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Hapo kuna possibilities mbili

    1. Lori limepiga breki ghafla, na mabomba yaliyobebwa nayo yamesonga mbele kwa ghafla yakatoboa bodi(kichwa) kwa nyuma na kutokea mbele.(Newton's first law of motion)
    2. Mbele kulikua na lori jingine lenye mabomba, lori la nyuma huenda limefail breki au dereva kachelewa kufunga breki then ndio ajali ikatokea
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,966
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    Very unsafe act....njaa mbaya zinatufanya tusifikirie
     
Loading...