tumiakichwa
Member
- Jan 26, 2014
- 44
- 10
- Thread starter
-
- #21
We jamaa hujajua 2 yaani huyo dada hakupendi ila inaonesha kuna vitu huwa unampa ndi maana hataki sema hakupendi coz akikwambia utasitisha vihuduma na ndo maana ukipotezea na ukija rudi tena anakushadadia soo huo ndo ukweli. Na mi nnachoamini kama angekupenda swaga z nothing angefall tena mara mbili zaidi ya umpendavyo.
Mpe muda wa kudigest yooote hayo ulilyomweleza. Wala usimlazimishe akujibu unachokata wewe. Au na wewe una haraka haraka.
Kwani nani kakukaririsha kuwa ukimwambia demu kuwa unampenda ni lazima akujibu kuwa anakupenda....!
Nani kakuaminisha kuwa ni lazima upendwe pale unapopenda?
Ni muda gani reasonable kwake ku-digest ili tumiakichwa asubiri?
Uzoefu wako ni mdogo.mimi nimewagegeda 360 na leo naowa inatakiwa upate uzoefu kama wangu itakuepushia maswali madogo madogo kama haya unayoyauliza.
Una tatizo la kujielezea, ndio maana hata wasichana unaotongoza hawakuelewi.
Una tatizo la kujielezea, ndio maana hata wasichana unaotongoza hawakuelewi.
mitongozo inachosha na kama haijaenda skul ndo kabisa na stimu zinakata
nlimchukia sana jamaa mmoja baada ya kuweka mbwembwe za kuongea kiingereza wakati hajui
japo nilianza kuingia ingia laini alivonambia "eve i love u much to the extent" nilidelete na namba zake
You know you made me hate you much to the extentkwikwikwi! aisee ningejua nitumie Kiswahili tuu! mi nilikuwa naweka swaga my sweetheart....
I wants to confession that day you rejection, me you injured me much.
hapo vipi?
You know you made me hate you much to the extent
otherwise i would have said yes to your begging ha ha ha
I loves the way you hates me! teh teh teh
lugha hii bhana