Jamani hii ni sawa au tunaibiwa?

Tee Bag

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
7,209
2,000
kama kuna mtu anaefahamu anielimishe
(1) pesa ya likizo, huku kwetu (P.P.T.L-Tanga) kanuni wanayoitumia hatujui ni sawa au wanatuibia
{BasicXdays}/30+A
A=nauli=Tsh12,000 haijalishi unatoka mwanza,mbeya au Tamga nauli ni hiyo. Na hiyo jumla ya pesa huingizwa kwenye makato ya kodi na NSSF?
(2) masaa ya ziada kazini [overtime]
{BasicXhoursX1.5}/195
kwa yeyote anaejua hayo atujuze ili tuelewe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom