Jamani CUF, TLP, UDP, CCK WAMEFANYA NINI 2012 na WAFANYE nini 2013


K

Karibuni masijala

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
409
Points
0
K

Karibuni masijala

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
409 0
Wana bodi zidumu fikra huru
Hivi vyama mwaka 2012 navyo vimeendesha siasa Naomba tukumbushane waliyofanya tutoe tadhimini Mitazamo na kutoa ushauri kwa 2013
Tukiwa kama wana Jf wapenzi wa jukwaa la Siasa
 
KV LONDON

KV LONDON

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2012
Messages
904
Points
225
KV LONDON

KV LONDON

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2012
904 225
Waache siasa wabaki kuwa wapiga kura tu maana sioni mchango wao japokuwa tupo kwenye siasa ya mfumo wa vyama vingi, hawajulikani wanafanya siasa au wanatafuta tu hela ya kujikimu kimaisha, 'ruzuku ndiyo inayosababisha haya yote'
 
Pol Pot

Pol Pot

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2012
Messages
985
Points
250
Age
39
Pol Pot

Pol Pot

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2012
985 250
Wote pamoja na CDM ni mali ya CCM.
 
R

RC.

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
444
Points
0
R

RC.

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
444 0
Wana bodi zidumu fikra huru
Hivi vyama mwaka 2012 navyo vimeendesha siasa Naomba tukumbushane waliyofanya tutoe tadhimini Mitazamo na kutoa ushauri kwa 2013
Tukiwa kama wana Jf wapenzi wa jukwaa la Siasa
Ama kweli unakazi leo ina maana huna kazi ya kufanya leo? acha uzembe wewe,umepost thread kama 4 oooh!mara ccm imefanya nini !oooh!mara CUF,NCCR MAGEUZI,CHADEMA,aaaaaaaah!watu wengine bwana!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:typing::typing::typing::typing::clock::clock::clock::clock:
 
K

Karibuni masijala

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
409
Points
0
K

Karibuni masijala

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
409 0
Ama kweli unakazi leo ina maana huna kazi ya kufanya leo? acha uzembe wewe,umepost thread kama 4 oooh!mara ccm imefanya nini !oooh!mara CUF,NCCR MAGEUZI,CHADEMA,aaaaaaaah!watu wengine bwana!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:typing::typing::typing::typing::clock::clock::clock::clock:
Kipimo we si mzembe una kaz na wala si mvivu nikupost 1 thread.
We mzima kiakili kweli post 4 zinaweza kufanya umwone mwingine mzembe, hana kazi mvivu wakati ukiandika ubongo ulichanganyika na mawazo kweli ulitaka ngapi utuone wachapakazi sio wazembe
ushauri sio lazima ureply unaweza soma tu kama huna hoja au ukaosha vyombo au kukojoa na kulala kushindwa kwako unadhani wengine wako hivyo
heri kukaa kimya kuliko kuandika ukadhihirisha upeo wako ni wakuungaunga
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,908
Points
2,000
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,908 2,000
Wana bodi zidumu fikra huru
Hivi vyama mwaka 2012 navyo vimeendesha siasa Naomba tukumbushane waliyofanya tutoe tadhimini Mitazamo na kutoa ushauri kwa 2013
Tukiwa kama wana Jf wapenzi wa jukwaa la Siasa
Muulize John Tendwa
 

Forum statistics

Threads 1,284,371
Members 494,064
Posts 30,822,998
Top