Espy_ JF-Expert Member Joined Jul 19, 2013 Posts 91,958 Reaction score 183,574 May 25, 2016 #81 Heaven Sent said: Shikamoo mama Click to expand... marahaba doughter, naona baba yako hapo juu anajitoa ufahamu, mwambie asione kobe kainama......
Heaven Sent said: Shikamoo mama Click to expand... marahaba doughter, naona baba yako hapo juu anajitoa ufahamu, mwambie asione kobe kainama......
Espy_ JF-Expert Member Joined Jul 19, 2013 Posts 91,958 Reaction score 183,574 May 25, 2016 #82 mito said: Hahaaa fuatilia mjadala sista, hilo la umalaya ni second ila first michepuko ni fursa Click to expand... noo umalaya ni first fursa baadae, na kwa watoto wa kiume ndio kabisaaaa ndio maana wanaolewa siku hizi.
mito said: Hahaaa fuatilia mjadala sista, hilo la umalaya ni second ila first michepuko ni fursa Click to expand... noo umalaya ni first fursa baadae, na kwa watoto wa kiume ndio kabisaaaa ndio maana wanaolewa siku hizi.
Heaven Sent Platinum Member Joined Sep 27, 2013 Posts 32,719 Reaction score 98,386 May 25, 2016 #83 atoto said: marahaba doughter, naona baba yako hapo juu anajitoa ufahamu, mwambie asione kobe kainama...... Click to expand... Teh anajifanya kakusahau
atoto said: marahaba doughter, naona baba yako hapo juu anajitoa ufahamu, mwambie asione kobe kainama...... Click to expand... Teh anajifanya kakusahau
mito JF-Expert Member Joined Jun 20, 2011 Posts 10,811 Reaction score 11,032 May 26, 2016 Thread starter #84 atoto said: noo umalaya ni first fursa baadae, na kwa watoto wa kiume ndio kabisaaaa ndio maana wanaolewa siku hizi. Click to expand... Hahaaaa duuuh, kazi ipi kizazi hiki
atoto said: noo umalaya ni first fursa baadae, na kwa watoto wa kiume ndio kabisaaaa ndio maana wanaolewa siku hizi. Click to expand... Hahaaaa duuuh, kazi ipi kizazi hiki
U ustadhijuma JF-Expert Member Joined Jul 20, 2015 Posts 3,133 Reaction score 2,118 May 26, 2016 #85 ajiandae na majibu ya kujibu siku ya qiama
Espy_ JF-Expert Member Joined Jul 19, 2013 Posts 91,958 Reaction score 183,574 May 26, 2016 #86 mito said: Hahaaaa duuuh, kazi ipi kizazi hiki Click to expand... ndio hivyo my kaka, sasa unadhani akikosa wanawake wa kumhonga atafanyaje na hayo ndio maisha yake? basi anahamia upande wa pili.
mito said: Hahaaaa duuuh, kazi ipi kizazi hiki Click to expand... ndio hivyo my kaka, sasa unadhani akikosa wanawake wa kumhonga atafanyaje na hayo ndio maisha yake? basi anahamia upande wa pili.
Kaundime2 JF-Expert Member Joined Feb 24, 2015 Posts 1,085 Reaction score 461 May 26, 2016 #87 Ila kweli wanaume siku hizi wanapenda kuolewa watunzwe