Jamaa yangu michepuko yake yote wajane

Mmh aiseeee.......we noma
 
No, nilidhani na wewe ushawahi one au sikia specialist wa hivo, yaani mmendea wajane tu
 
Yupo swahiba wangu yeye ali specialise kwa wenye mimba alikuwa akipata muda lile gate la muhimbili linamjua na alikuwa anawapata kweli siku moja nikamuuliza unatumia njia gani jibu alilonipa eti waume zao wanakuwa wanawahurumia waqt wenyewe wana kuwa na hamu nilichoka kabisa kwa jibu hilo.
 
Hahaaaaaaa nami nimechoka duuuh fursa hizi hatariii
 
mwambie jamaa yako atachukua ukimwi kwa michepuko yake (wajane) muda si mrefu, fursa gani za kimarioo hizo
 
kweli wana pesa lakini maisha matamu nayo..........
Sijakuelewa vizuri bibie, unaweza kufafanua zaidi

Halafu hebu jilazimishe kusahau kabisa ile kitu aiseee, ondoa kinyongo chote, clean your heart and everything start afresh
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…