Jamaa 'anasana' na shemeji yake wakifanya mapenzi

lukindo

JF-Expert Member
Mar 20, 2010
8,483
2,000
Kilichonistua ni jinsi 'dawa' ilivyoweza kufanya kazi na jinsi mganga alivoweza kutatua 'tatizo', sijui hapa tuseme 'ya Mungu mengi' au 'ya shetani mengi'!
 

sam leon

JF-Expert Member
Jan 29, 2017
893
1,000
Kuna mzee aliwahi kuniambia,ukienda kumla mke wa mtu na unahisi mume wake atakua kamzindika

Chukua chuma(nondo),mtangulize mwanamke aingie ndani,we ukitaka kuingia ndani kitangulize hicho chuma

Kama amezindikwa bhasi chuma kitakatika na utakua umeua zindiko,ruhusa kujilia mzigo utakavyo

Sasa sijui ni fix mana wazee nao kwa fix,duuuuuuuuuu!!!

NB:Mke wa mtu ni hatari kwa Afya yako
 

mansuly

JF-Expert Member
Jul 27, 2016
250
250
Kuna mzee aliwahi kuniambia,ukienda kumla mke wa mtu na unahisi mume wake atakua kamzindika

Chukua chuma(nondo),mtangulize mwanamke aingie ndani,we ukitaka kuingia ndani kitangulize hicho chuma

Kama amezindikwa bhasi chuma kitakatika na utakua umeua zindiko,ruhusa kujilia mzigo utakavyo

Sasa sijui ni fix mana wazee nao kwa fix,duuuuuuuuuu!!!

NB:Mke wa mtu ni hatari kwa Afya yako
Ni Kweli mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom