Jamaa anaomba maujanja

Jamaa anaomba maujanja

Ushauri mwingine ni wakienyeiji zaidi lakini wenzio hua tunautumia hali kama hiyo ikiwa inatutokea.
  • Apige mbili kwa moja....hii inahitaji uwezo na ujasiri! Ni hivi, wakati ana'pump na ana hisi wazungu wanataka kuja, eitha atoe shobobo kwenye K (bila ya kukamua,bila kufanya chochote) wazungu watatoka lakini raha hatosikia....lakini shobobo halitolenda halftime au akihisi wazungu wanakuja asi'pump tena, atulize shobobo hukohuko kwenye K, wazungu watatoka taratibu....hali kadhalika hapa napo raha hatosikia...ila ngoma haitolala na ataendelea na mzigo kama kawaida.
  • Halafu kuna hii dawa ingine....unachanganya maziwa na konyagi (kwa kiwango chako).....la kwanza linaweza lije fasta tu kama kawa, lakini dem akiwa mjanja akauamsha mshobobo baada ya hapo, hasa akikunyonya nipples (ya kushoto kiboko)....nakwambia mshobobo ukiamka, wazungu wanaweza wasije hata masaa 5, maana maji yanakauka.....yanarudi tena....tumia mate...tumia unachokijua...maana lol.....baadae mshobobo lazima uwe kama umewekwa pilipili.....michibuko. Ushibe kwanza lakini.
  • Unaweza uchanganye njia ya kwanza na ya pili kwa pamoja.........dho unatakiwa uwe fiti pia, ....uwe unafanyga mazoezi walau kila mara.

Kibanga Msese
hii ni ya kwel
 
Mpigie punyeto mkiwa na ahadi naye mda mchache kabla hauja kutana nae
 
Ushauri mwingine ni wakienyeiji zaidi lakini wenzio hua tunautumia hali kama hiyo ikiwa inatutokea.
  • Apige mbili kwa moja....hii inahitaji uwezo na ujasiri! Ni hivi, wakati ana'pump na ana hisi wazungu wanataka kuja, eitha atoe shobobo kwenye K (bila ya kukamua,bila kufanya chochote) wazungu watatoka lakini raha hatosikia....lakini shobobo halitolenda halftime au akihisi wazungu wanakuja asi'pump tena, atulize shobobo hukohuko kwenye K, wazungu watatoka taratibu....hali kadhalika hapa napo raha hatosikia...ila ngoma haitolala na ataendelea na mzigo kama kawaida.
  • Halafu kuna hii dawa ingine....unachanganya maziwa na konyagi (kwa kiwango chako).....la kwanza linaweza lije fasta tu kama kawa, lakini dem akiwa mjanja akauamsha mshobobo baada ya hapo, hasa akikunyonya nipples (ya kushoto kiboko)....nakwambia mshobobo ukiamka, wazungu wanaweza wasije hata masaa 5, maana maji yanakauka.....yanarudi tena....tumia mate...tumia unachokijua...maana lol.....baadae mshobobo lazima uwe kama umewekwa pilipili.....michibuko. Ushibe kwanza lakini.
  • Unaweza uchanganye njia ya kwanza na ya pili kwa pamoja.........dho unatakiwa uwe fiti pia, ....uwe unafanyga mazoezi walau kila mara.

Kibanga Msese

Hiyo njia ya kwanza ndio inatumiwa na wajanja wengi hasa kwenye swala zima la kupiga bao juu kwa juu! Ila ukikosea timing utaonekana mzembe sana maana hutaweza kuendelea.
 
Hapo hakuna cha msela wako wala nn! Ni ww mwenyewe!! Acha kuzuga.. Anyway: hako kadem kako kakupe maujanja toka kwa masela wake wake wengine, cos hauko peke yako na wala ww sio wa kwanza!.
 
Mkuu ruston8919, sina haja ya kudanganya, na ninaweza kukuapia kwa miungu yote....hii ni kweli kabisa na tunafanya. Ni hivi; kuna time unasikia kabisa nikipiga nje ndani inayofuata ndio unasikia raha, na ili raha iendelee ni lazima upump kwa sec kadhaa then mchezo umeisha. Haijawahi kukukuta ile wewe unakaribia kusikia raha, dem anaichomoa....?Matokeo yake zinatoka halafu wewe umekosa raha.....! Muulize hata kinyoba, anaweza kuwa shahidi kwa jinsi alivyochangia
 
ueminikumbusha mabli sana,wakati nipo chuo miaka ya tisini hv!nilikuwa na mchizi mmoja room yetu,alikuwa anakula goma moja tulikuwa tunasoma nalo class akawa anatuadisia akimpa mambo yanamuingia yule goma mpaka goma linatoka nje kwenda kuvuta sigara duuuuh!

aliyesoma chuo miaka tisini,..hawezi tumia lugha/uandishi wako
 
samahani sana sina nia ya kuhoji kwann umeleta bandiko hapa, lkn nakuona wewe u mtu ambaye ni mkongwe humu jamvini sasa kweli hua husomi mabandiko ambayo wenzio walishatoa kwa matatizo kama haya? kuna siku mzizimkavu kaongelea swala hili kitabibu sana tu, n wengine tukachangia sasa kwann huendi kwanza kupitia?? anyway ni mtazamo wangu tu nisamehe kama nakosea

haujakosea mkuu,sisi wengine tunatumia phone ku acess jf so sio mda wote utakuwa upo current na mada zilizopo hewani.nitafurahi km utanipatia link ya hiyo mada iliyoelezewa kitabibu
 
Hapo hakuna cha msela wako wala nn! Ni ww mwenyewe!! Acha kuzuga.. Anyway: hako kadem kako kakupe maujanja toka kwa masela wake wake wengine, cos hauko peke yako na wala ww sio wa kwanza!.

nyinyi watu mtaani mtakuwa mnapata tabu sana!yaani ni maabofulooo!
 
....'weak bladder'....utotoni alikojoa sana kitandani huyo. Ajifunze kubana na kuachia haja ndogo, baada ya wiki ataanza kuona mabadiliko.

nakushukuru mkuu!
 
Acha kula chipsi mayai na kuku wakichina kula ugali safi na samaki kabla ya gemu usifakamie mi pombe mikonyagi kunywa maji mengi na mazoezi ya kuchukua pumzi wali nichakula cha kawaida sana hapa mjini brother
 
Back
Top Bottom