Jamaa anaomba maujanja

chelsea fc

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
843
Points
225

chelsea fc

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
843 225
habarini wazee wa jamvi
nina mchizi wangu anakademu kake kapo hot sana,anavodai,yaani kanamzuka sana kwenye mambo yetu ya 6x6 ila tatizo mchizi akiingiza tu anamwaga?sasa anaomba maujuzi kwa kumfanya aweze kupiga game ili hali achelewe kumwaga kabla ya kademu kake!wenye maujanja tumsaidie,maujanja niliyompa kayashindwa (kukimbia km 3 kila siku,pushup kwa wingi)

eeeheee hee haya twende sasa,
 

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
8,466
Points
2,000

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
8,466 2,000
hahaha huyo atakuwa anapagawa na mwili wa huyo goma ndio maana wazungu hawachelewi kutoka....hahaha asiwe na presha baada ya muda atamzoea huyo goma na mambo yatakuwa sawa tuu
 

chelsea fc

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
843
Points
225

chelsea fc

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
843 225
ueminikumbusha mabli sana,wakati nipo chuo miaka ya tisini hv!nilikuwa na mchizi mmoja room yetu,alikuwa anakula goma moja tulikuwa tunasoma nalo class akawa anatuadisia akimpa mambo yanamuingia yule goma mpaka goma linatoka nje kwenda kuvuta sigara duuuuh!
 

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,816
Points
2,000

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,816 2,000
Hahahahahahaha
umenichekesha sana

ueminikumbusha mabli sana,wakati nipo chuo miaka ya tisini hv!nilikuwa na mchizi mmoja room yetu,alikuwa anakula goma moja tulikuwa tunasoma nalo class akawa anatuadisia akimpa mambo yanamuingia yule goma mpaka goma linatoka nje kwenda kuvuta sigara duuuuh!
 

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
18,111
Points
2,000

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
18,111 2,000
samahani sana sina nia ya kuhoji kwann umeleta bandiko hapa, lkn nakuona wewe u mtu ambaye ni mkongwe humu jamvini sasa kweli hua husomi mabandiko ambayo wenzio walishatoa kwa matatizo kama haya? kuna siku mzizimkavu kaongelea swala hili kitabibu sana tu, n wengine tukachangia sasa kwann huendi kwanza kupitia?? anyway ni mtazamo wangu tu nisamehe kama nakosea
 

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,996
Points
2,000

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,996 2,000
Kabla sijashauri naomba nijue kitu kimoja,,huyo bidada ana tabia ya kumtia jamaa kidole kwenye 0713,,yake ili kumpa mcharuko??

Then nitarud hapa punde si punde kwa ushauri maridhawa...
 

K.Msese

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,565
Points
1,500

K.Msese

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,565 1,500
Ushauri mwingine ni wakienyeiji zaidi lakini wenzio hua tunautumia hali kama hiyo ikiwa inatutokea.
  • Apige mbili kwa moja....hii inahitaji uwezo na ujasiri! Ni hivi, wakati ana'pump na ana hisi wazungu wanataka kuja, eitha atoe shobobo kwenye K (bila ya kukamua,bila kufanya chochote) wazungu watatoka lakini raha hatosikia....lakini shobobo halitolenda halftime au akihisi wazungu wanakuja asi'pump tena, atulize shobobo hukohuko kwenye K, wazungu watatoka taratibu....hali kadhalika hapa napo raha hatosikia...ila ngoma haitolala na ataendelea na mzigo kama kawaida.
  • Halafu kuna hii dawa ingine....unachanganya maziwa na konyagi (kwa kiwango chako).....la kwanza linaweza lije fasta tu kama kawa, lakini dem akiwa mjanja akauamsha mshobobo baada ya hapo, hasa akikunyonya nipples (ya kushoto kiboko)....nakwambia mshobobo ukiamka, wazungu wanaweza wasije hata masaa 5, maana maji yanakauka.....yanarudi tena....tumia mate...tumia unachokijua...maana lol.....baadae mshobobo lazima uwe kama umewekwa pilipili.....michibuko. Ushibe kwanza lakini.
  • Unaweza uchanganye njia ya kwanza na ya pili kwa pamoja.........dho unatakiwa uwe fiti pia, ....uwe unafanyga mazoezi walau kila mara.

Kibanga Msese
 

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,745
Points
1,500

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,745 1,500
habarini wazee wa jamvi
nina mchizi wangu anakademu kake kapo hot sana,anavodai,yaani kanamzuka sana kwenye mambo yetu ya 6x6 ila tatizo mchizi akiingiza tu anamwaga?sasa anaomba maujuzi kwa kumfanya aweze kupiga game ili hali achelewe kumwaga kabla ya kademu kake!wenye maujanja tumsaidie,maujanja niliyompa kayashindwa (kukimbia km 3 kila siku,pushup kwa wingi)

eeeheee hee haya twende sasa,
....'weak bladder'....utotoni alikojoa sana kitandani huyo. Ajifunze kubana na kuachia haja ndogo, baada ya wiki ataanza kuona mabadiliko.
 

Forum statistics

Threads 1,389,509
Members 527,938
Posts 34,026,848
Top