Jamaa anaomba maujanja


chelsea fc

chelsea fc

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
834
Likes
40
Points
45
Age
43
chelsea fc

chelsea fc

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
834 40 45
habarini wazee wa jamvi
nina mchizi wangu anakademu kake kapo hot sana,anavodai,yaani kanamzuka sana kwenye mambo yetu ya 6x6 ila tatizo mchizi akiingiza tu anamwaga?sasa anaomba maujuzi kwa kumfanya aweze kupiga game ili hali achelewe kumwaga kabla ya kademu kake!wenye maujanja tumsaidie,maujanja niliyompa kayashindwa (kukimbia km 3 kila siku,pushup kwa wingi)

eeeheee hee haya twende sasa,
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,635
Likes
1,155
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,635 1,155 280
hahaha huyo atakuwa anapagawa na mwili wa huyo goma ndio maana wazungu hawachelewi kutoka....hahaha asiwe na presha baada ya muda atamzoea huyo goma na mambo yatakuwa sawa tuu
 
I

Ilambo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
426
Likes
14
Points
35
I

Ilambo

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
426 14 35
Mwambie mshikaji amuandae demu mpaka akikaribia kumaliza ndipo mshikaji aingize mzigo wake hapo wataenda sawa
 
chelsea fc

chelsea fc

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
834
Likes
40
Points
45
Age
43
chelsea fc

chelsea fc

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
834 40 45
ueminikumbusha mabli sana,wakati nipo chuo miaka ya tisini hv!nilikuwa na mchizi mmoja room yetu,alikuwa anakula goma moja tulikuwa tunasoma nalo class akawa anatuadisia akimpa mambo yanamuingia yule goma mpaka goma linatoka nje kwenda kuvuta sigara duuuuh!
 
chelsea fc

chelsea fc

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
834
Likes
40
Points
45
Age
43
chelsea fc

chelsea fc

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
834 40 45
Mwambie mshikaji amuandae demu mpaka akikaribia kumaliza ndipo mshikaji aingize mzigo wake hapo wataenda sawa
anavyodai akifanya hivyo demu ye anapiz km kawa,ila ye anataka apizi bamia ikiwa ndani ya mashine......
 
CUTE

CUTE

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2012
Messages
1,236
Likes
4
Points
0
CUTE

CUTE

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2012
1,236 4 0
anavyodai akifanya hivyo demu ye anapiz km kawa,ila ye anataka apizi bamia ikiwa ndani ya mashine......
basi ana ukame wa haja...na itamchukua mda kujua wali ni chakula cha kawaida sana mjini
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
5
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 5 135
Aache papara 2
linatokana na kuja kuona k ukiwa mkubwa!
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,635
Likes
1,155
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,635 1,155 280
ushaambiwa akimuona mlingoti hewani sasa amuandae si atamwaga zote ziishe.....m naona ajipige pu..to sana kabla haajenda eneo la tukio
haahhaa wewe kama demu is hot ata upige nyeto namna gani bado ukimouna tuu kitu kinamwaga
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,762
Likes
16,112
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,762 16,112 280
Hahahahahahaha
umenichekesha sana

ueminikumbusha mabli sana,wakati nipo chuo miaka ya tisini hv!nilikuwa na mchizi mmoja room yetu,alikuwa anakula goma moja tulikuwa tunasoma nalo class akawa anatuadisia akimpa mambo yanamuingia yule goma mpaka goma linatoka nje kwenda kuvuta sigara duuuuh!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,073
Likes
11,996
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,073 11,996 280
Nyimamadogookumanga.
 
chelsea fc

chelsea fc

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
834
Likes
40
Points
45
Age
43
chelsea fc

chelsea fc

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
834 40 45
king kong III sijakusomaga
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,678
Likes
3,559
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,678 3,559 280
samahani sana sina nia ya kuhoji kwann umeleta bandiko hapa, lkn nakuona wewe u mtu ambaye ni mkongwe humu jamvini sasa kweli hua husomi mabandiko ambayo wenzio walishatoa kwa matatizo kama haya? kuna siku mzizimkavu kaongelea swala hili kitabibu sana tu, n wengine tukachangia sasa kwann huendi kwanza kupitia?? anyway ni mtazamo wangu tu nisamehe kama nakosea
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,970
Likes
1,939
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,970 1,939 280
Kabla sijashauri naomba nijue kitu kimoja,,huyo bidada ana tabia ya kumtia jamaa kidole kwenye 0713,,yake ili kumpa mcharuko??

Then nitarud hapa punde si punde kwa ushauri maridhawa...
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,383
Likes
38
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,383 38 0
Sema ilo tatizo ni Lako. Acha kuhamisha kesi
 
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,547
Likes
433
Points
180
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,547 433 180
Ushauri mwingine ni wakienyeiji zaidi lakini wenzio hua tunautumia hali kama hiyo ikiwa inatutokea.
  • Apige mbili kwa moja....hii inahitaji uwezo na ujasiri! Ni hivi, wakati ana'pump na ana hisi wazungu wanataka kuja, eitha atoe shobobo kwenye K (bila ya kukamua,bila kufanya chochote) wazungu watatoka lakini raha hatosikia....lakini shobobo halitolenda halftime au akihisi wazungu wanakuja asi'pump tena, atulize shobobo hukohuko kwenye K, wazungu watatoka taratibu....hali kadhalika hapa napo raha hatosikia...ila ngoma haitolala na ataendelea na mzigo kama kawaida.
  • Halafu kuna hii dawa ingine....unachanganya maziwa na konyagi (kwa kiwango chako).....la kwanza linaweza lije fasta tu kama kawa, lakini dem akiwa mjanja akauamsha mshobobo baada ya hapo, hasa akikunyonya nipples (ya kushoto kiboko)....nakwambia mshobobo ukiamka, wazungu wanaweza wasije hata masaa 5, maana maji yanakauka.....yanarudi tena....tumia mate...tumia unachokijua...maana lol.....baadae mshobobo lazima uwe kama umewekwa pilipili.....michibuko. Ushibe kwanza lakini.
  • Unaweza uchanganye njia ya kwanza na ya pili kwa pamoja.........dho unatakiwa uwe fiti pia, ....uwe unafanyga mazoezi walau kila mara.

Kibanga Msese
 
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,890
Likes
462
Points
180
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,890 462 180
Piga punye kama 2 masaa 2 kabla ya mechi utaona utakuwa unatiririka tu
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
habarini wazee wa jamvi
nina mchizi wangu anakademu kake kapo hot sana,anavodai,yaani kanamzuka sana kwenye mambo yetu ya 6x6 ila tatizo mchizi akiingiza tu anamwaga?sasa anaomba maujuzi kwa kumfanya aweze kupiga game ili hali achelewe kumwaga kabla ya kademu kake!wenye maujanja tumsaidie,maujanja niliyompa kayashindwa (kukimbia km 3 kila siku,pushup kwa wingi)

eeeheee hee haya twende sasa,
....'weak bladder'....utotoni alikojoa sana kitandani huyo. Ajifunze kubana na kuachia haja ndogo, baada ya wiki ataanza kuona mabadiliko.
 

Forum statistics

Threads 1,237,564
Members 475,562
Posts 29,293,809