Jakaya Kikwete akijiunga CHADEMA itakuwaje???? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jakaya Kikwete akijiunga CHADEMA itakuwaje????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by pascaldaudi, Feb 26, 2011.

  1. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wana JF, nina wazo, hebu tufikiries, je ikitokea Rais wetu Jakaya Kikwete kahama CCM na Kujiunga Chadema kitatokea nini???????
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,370
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    Hana Utu wa kujenga NGUVU YA UTU WA WATU ...better he stays where he belongs!!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    hatufai hatumtaki
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,916
    Likes Received: 3,181
    Trophy Points: 280
    Kikwete ni Cancer kwa chama chake..unataka aenee na kwa vyama vingine?
     
  5. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 468
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Chadema hawataki vilaza kama jk
     
  6. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jk hana umuhimu na hahitajiki katika chama chochote hata ccm kwenyewe ni wazi wanajutia kwanini walimchagua kupitia chama chao na hawakusikiliza ushauri wa baba wa taifa nyerere.jk atakua na wakati mgu baada ya kumaliza-kama atweza kumaliza muda wake
     
  7. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CDM kimempokea Shibuda seuze JK!!!!!!
     
  8. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 10,418
    Likes Received: 2,663
    Trophy Points: 280
    et eh! mbona alitaka kuhamia chadema 2005? yeye na Lowassa kama wasingepitishwa na CCM? however, alikuwa pia na chama chake kingine mfukoni!!! kumbukeni wanasiasa wowote wale wanashabihiana kwa vitendo jamani!!

    JK kesho akimaliza urais na akataka kwenda chadema, hamna mwenye ubavu wa kumzuia! we all know that, records show that....tajeni waliokuwa CCM ambao wako CDM leo!

    swali gumu hili
     
  9. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 2,124
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Hatutaki majungu na fitina zake. Ana tabia ya kutamani wake za wenzie.
     
  10. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,178
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sijui litaongezwa jina kwenye shortlist kwa interview ya kuwania nafasi ya kuwa mhudumu wa ofisi ya Chadema ya kata fulani?

    Ila kwa vichwa vilivyopo, kupita interview hiyo itakuwa kazi kwey kwey...
     
  11. n

    niweze JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Itabidi tumfanyie uchunguzi wa akili kwani kuna mengi itabidi ayafanye na kuikataa familia yake..
     
  12. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Kama Chadema watampokea kwa shangwe wajue yatakayokuwa yameipata CCM ndo yatakuwa yanawaelekea wao. JK anaweza kuwa kiongozi mzuri tu ki-utendaji kinachoisumbua CCM na serikali ya awamu ya nne ni RA maana Mhajemi yule ameng'ang'a remote controler ile mbaya. Ndo maana hata JK hapumui kwa uhuru.
    Akihamia chadema na bosi wake (RA) basi ujue ufisadi utakofuatia hapo tutakufa kwa njaa ndani ya miaka miwili tu.
     
  13. z

    zamlock JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,850
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    uwii uwii mungu wangu
     
Loading...