Jaji Warioba anena


Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Likes
89
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 89 0
Mzee Warioba, Nakuangalia mzee wangu ITV...

Mmmmmhhhhhh..........kaaaaaazi kweli kweli......itikadi ya vyama iendane na dira ya nchi......how do the Katiba enforce this? Freeman, Kinana, Jussa.... mnampata mzee??
 
B

Breki sina

Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
96
Likes
0
Points
0
B

Breki sina

Member
Joined Jun 3, 2013
96 0 0
Hizi sasa jaji Waryoba yupo kwenye kipindi cha dakika 45 kinachorushwa Itv.

Amewambia viongozi kuacha kuzungumzia masuala yanayohusu power na kuwaasa kujibu kero zinazowagusa wananchi moja kwa moja.

Kwa maelezo yake anasema maoni ya watu wengi yalijikita kuondoa matatizo yanayowakabili, elimu, umasikini, kuhusu gharama za serikali ya shirikisho la muungano anasema ni bora ziwepo kuliko kuvunjika kwake anasema hayo ndio maoni ya wananchi.

Kuhusu maadili ya viongozi anadai wananchi wengi wanataka hatua zichukuliwe ili kudhibiti maadili ya viongozi wao.
 
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
2,655
Likes
729
Points
280
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
2,655 729 280
Naanza kuwa na imani na hii tume ya mabadiliko ya katiba. mwanzoni nilidhani kwa kuwa JK wa Bagamoyo ndio ameiteua kwa marupurupu makubwa nikadhani watanzania tumekwisha.

Prof. Baregu hongera pia, uliweka wazi kwamba utaifa mbele kuliko uchama.
 
B

Bob G

JF Bronze Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
2,354
Likes
12
Points
135
B

Bob G

JF Bronze Member
Joined Oct 5, 2011
2,354 12 135
Inaonekana kama msukumo mkubwa wa kuandaa katiba mpya umetokana na watanzania kukosa imani na CCM na serikali yake.

Warioba, watu wanataka watu wapya. wenye maadili maana yake CCM haiaminiki tena
 
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2007
Messages
1,534
Likes
98
Points
145
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2007
1,534 98 145
Warioba, watu wanataka watu wapya. wenye maadili
Hii kauli ya Warioba nimeipenda.
Hatutaki watu wale wale ambao wataendeleza na kuendekeza mambo yaleyale ya kulindana na ufisadi
 

Forum statistics

Threads 1,273,057
Members 490,259
Posts 30,469,138