Jaji Mwalusanya atunae tena. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaji Mwalusanya atunae tena.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mayenga, Aug 6, 2010.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ndugu wana Jf,

    Taarifa kutoka Dodoma zinasema kuwa Jaji mstaafu wa mahakama kuu,Mwalusanya amefariki Dunia na kuzikwa jana hukohuko Dodoma.

    Jaji Mwalusanya atakumbukwa kwa mambo mengi hasa kesi yake maarufu ya MBUSHUU dhidi ya JAMHURI ambapo alionyesha msimamo wazi kwa kuipinga hukumu ya kifo.Jaji huyu ameandika kesi nyingi nzito na alijulikana kama Jaji mpigania haki.Hadi kifo kinamkuta licha ya maamuzi yenye kuwajali wanyonge ameandika machapisho mbalimbali kuhusu sheria za kazi,haki za wajane nk.

    Mungu amlaze mahali pema.
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Aug 6, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Rest in Peace Mwalusanya.
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nimestushwa na kifo chake.
    Aliifanyia mengi mazuri kada ya sheria nchini.

    Mungu awafariji wafiwa
     
  4. c

    chibhitoke Member

    #4
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rip Mwalusanya, ulikuwa Jaji mahiri na jasiri

    Mhh Mwa Mwa ...maarufu mbona wanaondoka sana safari hii.
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Aug 6, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,096
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa alikuwa mfano wa kuigwa na majaji wengine Tanzania! Kesi ya Mgombea binafsi ingekuja mbele ya Jopo la Majaji na yeye akiwemo kungekuwa na dissenting judgment!
     
  6. MBURE JASHA

    MBURE JASHA JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2014
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ile kesi ya bi hawa mohamed ya miradhi alitoa haki ya kimungu mungu ailaze roho ya marehem mahali pema peponi
     
  7. tutafikatu

    tutafikatu JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2017
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,400
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    Hakuthaminiwa
     
  8. M

    Magazine Fire JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2017
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Da mwenye picha yake.
     
  9. E

    Eeena nzawo Member

    #9
    Jun 7, 2017
    Joined: Jun 1, 2017
    Messages: 17
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 5
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi.
     
  10. Kulupura

    Kulupura JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2017
    Joined: Apr 13, 2017
    Messages: 1,020
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    R I P
     
  11. ChamaDola

    ChamaDola JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2017
    Joined: Dec 23, 2016
    Messages: 2,347
    Likes Received: 1,879
    Trophy Points: 280
    Mwenye wasifu wake auweke hapa tafadhari...!
     
Loading...