Hii ndio kauli mbiu yao"Anybodly who tries to interfere mafia gang or mafia family must be destructed first"
Hah hah ukiambiwa udhibitishe maneno yako bila kutumia mfano WA kesi ya Zombe utaweza??Wachukue polisi wetu wawafunde namna ya kumalizana na majambazi sugu bila ya kupitia mahakama.
Jamaa wana porojo eti tuliwapeleka msituni watuonyeshe wenzao walipo, mara wakaibuka katika mashambulizi makali wale majambazi wenzao wakawaua na kujeruhi polisi kadhaa, case closed hakuna mahakama wala nini.
Si majuzi tena waliopora CRDB wakauwa polisi wenzao. Waliokamatwa wakati wanaenda porini kuonyesha polisi chimbo lao wakavamiwa.Hah hah ukiambiwa udhibitishe maneno yako bila kutumia mfano WA kesi ya Zombe utaweza??