Jafo anatufaa Urais-2020-ama baada ya Magufuli -2025


adam junior93

adam junior93

Member
Joined
Mar 14, 2015
Messages
67
Points
125
adam junior93

adam junior93

Member
Joined Mar 14, 2015
67 125
Kwenu wasomaji...
Nimefuatilia mara kadhaa hotuba za Mh Jafo katika hadhara na mbalimbali na nimeona ni mtu sahihi anayetufaa kwa Uraisi ili tuweze kutoka hapa tulipo kwenda kwingine....
Anapanga hoja zake,na pia anatenda majukumu yake kulingana na katiba ya nchi.
Ntasimama nawe Jafo.
#Jafo_4_@Presedency-2020
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
18,374
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
18,374 2,000
Kwenu wasomaji...
Nimefuatilia mara kadhaa hotuba za Mh Jafo katika hadhara na mbalimbali na nimeona ni mtu sahihi anayetufaa kwa Uraisi ili tuweze kutoka hapa tulipo kwenda kwingine....
Anapanga hoja zake,na pia anatenda majukumu yake kulingana na katiba ya nchi.
Ntasimama nawe Jafo.
#Jafo_4_@Presedency-2020
Kwa sababu kahamia ofisi ya mabati au........?!!!
 
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2017
Messages
4,390
Points
2,000
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2017
4,390 2,000
Heri ya huyo anayo busara sijui kuhusu hekima
 
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2017
Messages
4,390
Points
2,000
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2017
4,390 2,000
Kwenu wasomaji...
Nimefuatilia mara kadhaa hotuba za Mh Jafo katika hadhara na mbalimbali na nimeona ni mtu sahihi anayetufaa kwa Uraisi ili tuweze kutoka hapa tulipo kwenda kwingine....
Anapanga hoja zake,na pia anatenda majukumu yake kulingana na katiba ya nchi.
Ntasimama nawe Jafo.
#Jafo_4_@Presedency-2020
Huwa wanabadilika wakishalewa,labda kwa sababu ni muislam elimu ya dini itakuwa inamsaidia kuepuka ulevi,hivo kuto kuwatendea ukatili wengine
 
adam junior93

adam junior93

Member
Joined
Mar 14, 2015
Messages
67
Points
125
adam junior93

adam junior93

Member
Joined Mar 14, 2015
67 125
Hapana Kingozi,
Kwasababu katumia Tzs 1billion kwa usahihi na bila ubadhirifu kujenga jengo murua na bora miongoni mwa majengo yote ya wizara za JMT....
Amini Jafo ni m2 sahihi sana kwa Uraisi wa JMT.
Kwa sababu kahamia ofisi ya mabati au........?!!!
 
Mis powers

Mis powers

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
1,929
Points
2,000
Mis powers

Mis powers

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2015
1,929 2,000
Eh mahaba haya sijawahi ona. Heri hata wew mwenye muda wa kufatilia hotuba za watu hao
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
31,192
Points
2,000
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
31,192 2,000
Wengi wakipata madaraka yanawalevya
 
kiraremapojoni

kiraremapojoni

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2018
Messages
275
Points
500
kiraremapojoni

kiraremapojoni

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2018
275 500
mwanzo mgumu ila muda ukitaradadi utayaona mengi. kukubali kuhamia jengo la mabati tayari ameshashindwa kuwa Rais kwani hana msimamo, najiuliza OSHA wako wapi, hivi kama waziri hajali afya yake je wafanyakazi wa kawaida watatetewa na nani? suala la kucheleweshwa kwa jengo pengine kuna sababu za kiufundi ila kukubali kila order ni shida sana
 
adam junior93

adam junior93

Member
Joined
Mar 14, 2015
Messages
67
Points
125
adam junior93

adam junior93

Member
Joined Mar 14, 2015
67 125
Rejea katiba yetu ya 1977....
Pia soma Biblia inasema kifo ni lazima kwa muda wowote ule...
Nmechukulia as kifo ni inevitable na katiba ndo inaongoza state.
mshaanza tena uchuro, hamna shughuli za kufanya? mimi siamini kama ni sahihi kuongelea urithi baba yuko hai physically fit na push ups juu!!kwanini msisubiri 2025 mkitoboa?
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
18,374
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
18,374 2,000
Hapana Kingozi,
Kwasababu katumia Tzs 1billion kwa usahihi na bila ubadhirifu kujenga jengo murua na bora miongoni mwa majengo yote ya wizara za JMT....
Amini Jafo ni m2 sahihi sana kwa Uraisi wa JMT.
Wewe ukipewa bilioni Moja utashindwa kujenga ghorofa kama lile?!!
 
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
1,939
Points
2,000
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
1,939 2,000
2025 tegemea hawa wawili.

Jafo
Majaliwa.
Kwenu wasomaji...
Nimefuatilia mara kadhaa hotuba za Mh Jafo katika hadhara na mbalimbali na nimeona ni mtu sahihi anayetufaa kwa Uraisi ili tuweze kutoka hapa tulipo kwenda kwingine....
Anapanga hoja zake,na pia anatenda majukumu yake kulingana na katiba ya nchi.
Ntasimama nawe Jafo.
#Jafo_4_@Presedency-2020
 
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
1,786
Points
1,250
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
1,786 1,250
Kwenu wasomaji...
Nimefuatilia mara kadhaa hotuba za Mh Jafo katika hadhara na mbalimbali na nimeona ni mtu sahihi anayetufaa kwa Uraisi ili tuweze kutoka hapa tulipo kwenda kwingine....
Anapanga hoja zake,na pia anatenda majukumu yake kulingana na katiba ya nchi.
Ntasimama nawe Jafo.
#Jafo_4_@Presedency-2020
Bado anapwaya sana! To me it is a big NO!
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,604
Points
1,500
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,604 1,500
Kwenu wasomaji...
Nimefuatilia mara kadhaa hotuba za Mh Jafo katika hadhara na mbalimbali na nimeona ni mtu sahihi anayetufaa kwa Uraisi ili tuweze kutoka hapa tulipo kwenda kwingine....
Anapanga hoja zake,na pia anatenda majukumu yake kulingana na katiba ya nchi.
Ntasimama nawe Jafo.
#Jafo_4_@Presedency-2020
Unamtilia kitumbua chake mchanga ujue...
 

Forum statistics

Threads 1,295,665
Members 498,336
Posts 31,218,813
Top