J Malinzi si kiongozi wa mpira


W

wakimataifa.

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
1,485
Likes
255
Points
180
W

wakimataifa.

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
1,485 255 180
itakumbukwa aliweza kuitia hasara TFF kwa kupanga ofisi katika jengo la PPF kwa gharama kubwa ili hali ofisi zipo karume na mpaka alipokuja afisa wa fifa au caf kuhoji kwa nini upanga hapa wakati ofisi ipo?
sasa nawauliza wadau kwa hili Malinzi anafaa kuongoza mpira hapa nchini? mimi muono wangu ni mpenda starehe kwa kutumia pesa za taasisi hiyo anayoongoza.
 
O

Odili

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2015
Messages
1,699
Likes
1,133
Points
280
O

Odili

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2015
1,699 1,133 280
itakumbukwa aliweza kuitia hasara TFF kwa kupanga ofisi katika jengo la PPF kwa gharama kubwa ili hali ofisi zipo karume na mpaka alipokuja afisa wa fifa au caf kuhoji kwa nini upanga hapa wakati ofisi ipo?
sasa nawauliza wadau kwa hili Malinzi anafaa kuongoza mpira hapa nchini? mimi muono wangu ni mpenda starehe kwa kutumia pesa za taasisi hiyo anayoongoza.
Hawezi chochote zaidi ya kuharibu soka, ana kiburi na hujuma kwa kila kilabu kinachotaka kupiga hatua mbele mfano suala la Muro na barua ya tff ya kishenzi iliyojaa vitisho, kiujumla hili dubwana linaendesha soka kama danguro.
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,669
Likes
1,696
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,669 1,696 280
basi pigeni kura ya kutokuwa na iman nae... au katiba inasemaje?

kama hamna namna, basi msubiri uchaguz ujao... maana na yy ni kiongozi halali aliyechaguliwa kwa kura halali.
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,554
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,554 280
Viongozi wa mpira ni akina nani na walitufikisha wapi!?
 
runyaga

runyaga

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2013
Messages
479
Likes
199
Points
60
runyaga

runyaga

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2013
479 199 60
itakumbukwa aliweza kuitia hasara TFF kwa kupanga ofisi katika jengo la PPF kwa gharama kubwa ili hali ofisi zipo karume na mpaka alipokuja afisa wa fifa au caf kuhoji kwa nini upanga hapa wakati ofisi ipo?
sasa nawauliza wadau kwa hili Malinzi anafaa kuongoza mpira hapa nchini? mimi muono wangu ni mpenda starehe kwa kutumia pesa za taasisi hiyo anayoongoza.
Tumuhukum kwa hili moja tu uliloliita kosa japo hatujui kwa nini waliamua kupanga mjini.
Nadhani tungemlazimisha atupe sababu ili ndo tumuhukum vizuri
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
itakumbukwa aliweza kuitia hasara TFF kwa kupanga ofisi katika jengo la PPF kwa gharama kubwa ili hali ofisi zipo karume na mpaka alipokuja afisa wa fifa au caf kuhoji kwa nini upanga hapa wakati ofisi ipo?
sasa nawauliza wadau kwa hili Malinzi anafaa kuongoza mpira hapa nchini? mimi muono wangu ni mpenda starehe kwa kutumia pesa za taasisi hiyo anayoongoza.
Saga sumu ya chupa unywe!
 

Forum statistics

Threads 1,235,781
Members 474,742
Posts 29,235,239