Kenyan JF-Expert Member Joined Jun 7, 2012 Posts 421 Reaction score 320 Feb 23, 2013 #1 Ameokoa penalti muhimu (ilipigwa na Kiiza Martin) na kupelekea Gor Mahia kuibuka na ushindi dhidi ya Tusker FC hapa Nyayo Stadium - Nairobi. Tusker FC ndio walikuwa wanashikilia kombe na sasa wamepokwa hivi hivi
Ameokoa penalti muhimu (ilipigwa na Kiiza Martin) na kupelekea Gor Mahia kuibuka na ushindi dhidi ya Tusker FC hapa Nyayo Stadium - Nairobi. Tusker FC ndio walikuwa wanashikilia kombe na sasa wamepokwa hivi hivi