ivi kitanda umekumbuka kutandika leo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ivi kitanda umekumbuka kutandika leo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, Mar 27, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,481
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mwanzoni nilifikiri labda ni mi peke yangu ambae huwa hadi nirudi usiku ndo ntandike (kwa sie bachalaz..lol)

    ha! jana kwa bahat mbaya sana tumerud na shem mke wa bro toka ofisini..ile kuingia chumbani mi nakata kona ya toilet nikabahatika kwa bahat mbaya kukaona kachumba kao especialy 6 by 6 yao ............mamaaaa!! yaani sikuelewa kwa haraka haraka yale mashuka yalivyopandiana pale kitandani......net imesukumwa nusu kitanda;...mto mmoja upo chini mwingine una foronya ipo nusu...hii kali!!

    hebu tuongee ukweli uwe umeoa/kuolewa au bachala...unavyokurupuka saa 11 unakumbuka kweli kutandika IPASAVYO? sio kuvuta vuta tu mashuka au ndo hadi wkend au jioni mkirudi makazini?

    hahaha shemejiiiii :peep:
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Nina miaka kadhaa sijawahi tandika kitanda.
    Na kila siku nakikuta saafi, kuoa mama wa nyumbani raha kweli.

    Oyee kwa wa mama wa nyumbani wote!
     
  3. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,481
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ilo nalo neno..ila kwa zama hizi za uchumi lets thnk twice
     
  4. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sikumbuki ni lini nilitandika kitanda asubuhi kwa mara ya mwisho
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,710
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Siwezi ingia bafuni kuoga kabla sijatandika kitanda! nilifundishwa na Mama yangu tangu nikiwa darasa la 3 kuwa nimarufuku kuingia bafuni subui kabla hujatandika kitanda na hii alikuwa anatufanyia watoto wake wote wakike kwa wakiume.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    mie ni mtandikaji mzuri wa kitanda, hata nikurupuie vipi nikiamka cha kwanza kitanda na program zingine zinaendelea, nadhani hii ni kutokana na nilivyolelewa, nakumbuka wakati nipo mdogo asubuhi mama lazima apitie rum hadi rum kucheki vitanda.

    Kingine mie siwezzi kulalia shuka iliyo nyafu nyafu, na hata kama kuna kijimchanga kidogo kiasi gani nitamwamsha mwenzangu mpaka kikung'utwe, la sivyo siwezi kulala wala kuwa comfortable.....
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    We mmbea kweli. . .

    Nwy nilitaka kutandika nikaambiwa niache niende na shughuli zangu. Ila kwa kawaida hua kabla sijatoka nje kupiga mswaki natandika kwanza.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Mmmh, na wewe umeoa??

     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kheeee. . .
    Hivi kumbe hii ni ya "waliooa" tu?
     
  10. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Waliotandika nusunusu wanawekwa kundi gani?
     
  11. M

    Mirindamihigo Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siwez kudanganya ni mara chache tu huwa natandika! Nakumbuka boarding nilitandika pale ukaguzi ulipoanza! Kwa uzoefu wanaume wengi ha2pendi au tunajisahau kutandika asubuhi..!
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Kuna wengine kitanda kinatandikwa for a week, hakivurugwi..... lol.
     
  13. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,801
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    nakumbuka sana wakati nikiwa depo pale makutupora JKT, hata uamshwe usiku wa manane cha kwanza ni kutandika kitanda
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,864
    Likes Received: 6,361
    Trophy Points: 280
    very true dada, kama mimi..nkishatandika j2 baada ya general cleanliness basi ndo mtolee mpaka j2 ijayo..
    siri ni kuwa na mashuka makubwa yanayochomekeka vizuri hata ujigeuzeje halichomoki...alafu ukiamka badala ya kuanza kulinyoshanyosha..unatandika blanketi juu...yaliyo chini ni siri yako mpaka j2 utakapobadili mashuka....!!!!!
    NB: it all depends na ndoto ntakazoota katikati ya wiki, the schedule may change as sh*t happens!!!
     
  15. uttoh2002

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3,057
    Likes Received: 1,820
    Trophy Points: 280
    [Unakaa kwa Shemeji alafu unakua mbea tena?

    QUOTE=mkonowapaka;3571627]mwanzoni nilifikiri labda ni mi peke yangu ambae huwa hadi nirudi usiku ndo ntandike (kwa sie bachalaz..lol)

    ha! jana kwa bahat mbaya sana tumerud na shem mke wa bro toka ofisini..ile kuingia chumbani mi nakata kona ya toilet nikabahatika kwa bahat mbaya kukaona kachumba kao especialy 6 by 6 yao ............mamaaaa!! yaani sikuelewa kwa haraka haraka yale mashuka yalivyopandiana pale kitandani......net imesukumwa nusu kitanda;...mto mmoja upo chini mwingine una foronya ipo nusu...hii kali!!

    hebu tuongee ukweli uwe umeoa/kuolewa au bachala...unavyokurupuka saa 11 unakumbuka kweli kutandika IPASAVYO? sio kuvuta vuta tu mashuka au ndo hadi wkend au jioni mkirudi makazini?

    hahaha shemejiiiii :peep:[/QUOTE]
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Labda wasiokula usiku, hata kama hawali , how?

     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Ndio, au kama umekaribisha.

     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160

    Welcome back Kid bro.... Missed you kwa saana!

    B2T Ukilalia lazima utandike bana hata kama shuka lina fit namna gani, Ila kwa nyie guys wanaoishi peke yao I can understand that.....
     
  19. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Mi mpaka weekend ndo natandika labda neema anitembelee apao katikati ya wiki.
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160

    Hizi ni kama zile unaishi peke yako, you are tired unarudi unaingia bafuni, unaangalia mabaki ya chakula na kupasha (kama hujabeba junk food); unawasha TV vuta remote karibu, vuta stool karibu na Lap top, browse JF, Mida ya news... TV. Then JF. Unasinzia... unashtuka tena JF....lol. Tena walala masaa matatu yalo baki unaamka kujiandaa na kazini....
     
Loading...