Iv hii kitu inawezekana?

minagirl

JF-Expert Member
Jan 15, 2013
270
195
Mwanamke divosed na anamtoto mmoja, mwanaume ndo kwanza hajuwai hata kuonja maisha ya ndoa wala hana hata mtoto wa kusingiziwa, iv inawezekana kweli watu hawa wakaoana na kujenga familia yenye furaha?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom