ITV yaigwaya Policcm | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV yaigwaya Policcm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpanzi, Nov 10, 2011.

  1. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Televission ya ITV imeshindwa kutoa majibu ya kipimajoto cha jana juu ya udhaifu wa jeshi la polisi, inaonekana wamechimbwa biti na policcm!
     
  2. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anayetoa hizo amri ni nani!!!! ndiye anayelipaka hilo Geshi la Polisi matope!!
     
  3. m

    materu74 Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! Kweli uonevu unaongezeka,mimi nangoja tu NTCL WA TZ,mbona tutawachomoa kwenye makalvati tu
     
  4. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    magamba tu hao! hawana lolote....
     
  5. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Itv ni mammbwa hakika hii imekaa vibaya lakini Namshukuru Mungu sana kujua haya yote.Itv wamekuwa Wasaliti kwa watanzania,Naomba wawekwe kwenye kundi la Kikwete na Mafisadi watakaoondoka baada ya siku 100.
     
  6. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wafungue kituo cha polisi pale Itv ili wajiakikishie usalama laa sivyo hatutakuwa tayari kuvumilia upuuzi wa vyombo vya habari Wasaliti wa haki za Watanzania kamwe.
     
  7. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    imekaa vibaya hata nyinyi ninaye waamini kwa kunipa habari basi Tanzania Imekwisha
     
  8. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,141
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Mengi kuna time ni mnafiki sana!
     
  9. j

    jigoku JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,335
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wakuu mimi nilidhani mawazo yangu yamenielekeza huko kumbe watu wengine wameliona hilo?kweli wakuu hata mimi niliona wamjaribu kuficha ili watu wengi wasione jinsi maoni ya watu wanavyoliona jeshi la polisi,pamoja na yote ukweli utabaki pale pale kwamba POLICCM wanaonea sana siku hizi kwa kufuata maagizo ya CCM.hawa ITV nao wameshakuwa kambi moja na magamba
     
  10. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,141
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Mengi ni gamba loong time ago!
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Wasaliti, wamejiunga na wenzao TBC. Who is next?
     
  12. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Results zilikuwa very high kwa waliopinga udhalimu wa polisi. Uwt wakaamuru wasitangaze. Sasa hivi itv ni ITVCCM. Period
     
  13. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba ya CCM yanatumia kila njia kuwakandamiza watu,yamejaza vibaraka JF.
     
  14. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,745
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Mi siku hizi taarifa ya habari napata star tv na kidogo chanel ten. Itv imeboa kuliko hata tbc1. Siku ukiiona itv inapambana na baazi ya mafisadi, ujue kwamba kuna tonge la kifisadi linagombaniwa kati ya Mengi na mafisadi wenzie.
    .
     
  15. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakitangaza au wasitangaze ukweli utabakia vifuani mwa waliodhulumiwa.
    If you are out to describe the truth, leave elegance to the tailor.
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    vibaraka kila kona
     
  17. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,321
    Likes Received: 2,346
    Trophy Points: 280
    kipindi cha uchaguzi itv wanaonyeshaga vita vy rwanda na wakimbiza,huu mradi alianza tokea 95,hivi analipa kodi huyu?
     
Loading...