ITV Wamekaushia Press Ya Lissu,Kesi ya CUF na Ya Lema

ITV Wamekaushia Press Ya Lissu,Kesi ya CUF na Ya Lema

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
11,278
Reaction score
8,868
Nimeangalia habari ITV saa 2 leo.Kuna kitu kimenistua.
1.Habari ya wafuasi wa Lipumba na Seif kupigana mahakamani mpaka kupelekea kuchomana visu.Haijatangwazwa.Niliiona AyoTv nikajua ITV nitapata kwa undani ila imepotezewa.
2.Press ya Tundu lissu leo kuhusu Bensaanane na mengineo.ITV wameikaushia.Nayo nilitarajia kuipata kwa undani.
3.Leo ilikuwa ni kesi ya Lema arusha,Nilikaa mkao wa kula ili nijue kuhusu dhamana na nini kilitokea mahakamani.ITV wameikaushia pia.
4.Swala la Max wa JF na polisi kuingia ofisi zao nalo wamekaushia.Nimelisikia DW tu.
Nimestuka maana hizi ni habari watu tulikuwa na kiu nazo.ITV nowdays sio wale niwajuwao.Kipo kitu sio bure!!
 
ITV wanaanza kupoteza sifa zao za awali.

Mwanzo walikuwa wanafanya coverage ya habari zote, bila kujali zinapendwa na serikali au la!

Lakini naona sasa MENGI ameanza kucheza ngoma ya serikali.

TANZANIA kama taifa bado tuna safari ndefu.

UHURU wa vyombo vya habari bado sana.
 
Nimeangalia habari ITV saa 2 leo.Kuna kitu kimenistua.
1.Habari ya wafuasi wa Lipumba na Seif kupigana mahakamani mpaka kupelekea kuchomana visu.Haijatangwazwa.Niliiona AyoTv nikajua ITV nitapata kwa undani ila imepotezewa.
2.Press ya Tundu lissu leo kuhusu Bensaanane na mengineo.ITV wameikaushia.Nayo nilitarajia kuipata kwa undani.
3.Leo ilikuwa ni kesi ya Lema arusha,Nilikaa mkao wa kula ili nijue kuhusu dhamana na nini kilitokea mahakamani.ITV wameikaushia pia.
4.Swala la Max wa JF na polisi kuingia ofisi zao nalo wamekaushia.Nimelisikia DW tu.
Nimestuka maana hizi ni habari watu tulikuwa na kiu nazo.ITV nowdays sio wale niwajuwao.Kipo kitu sio bure!!
ITV ni hopeless Tv nowadays! Hopeless!
 
unaonaje wewe mtoa uzi,ukianzisha media yako ya kufanyia coverage ya yale uliyotaka uyaone?
siyo kubwekea mwdia za wengi. kuwa mwanaume basi japo kwa sekunde kumi,nasiyo umbea tu 24/7?
 
ITV wana habari nyingi za kutangaza subiri taarifa ya saa nne.
 
Nimeangalia habari ITV saa 2 leo.Kuna kitu kimenistua.
1.Habari ya wafuasi wa Lipumba na Seif kupigana mahakamani mpaka kupelekea kuchomana visu.Haijatangwazwa.Niliiona AyoTv nikajua ITV nitapata kwa undani ila imepotezewa.
2.Press ya Tundu lissu leo kuhusu Bensaanane na mengineo.ITV wameikaushia.Nayo nilitarajia kuipata kwa undani.
3.Leo ilikuwa ni kesi ya Lema arusha,Nilikaa mkao wa kula ili nijue kuhusu dhamana na nini kilitokea mahakamani.ITV wameikaushia pia.
4.Swala la Max wa JF na polisi kuingia ofisi zao nalo wamekaushia.Nimelisikia DW tu.
Nimestuka maana hizi ni habari watu tulikuwa na kiu nazo.ITV nowdays sio wale niwajuwao.Kipo kitu sio bure!!
ITV sasa ni TBC 3
 
Siku hizi wanatakiwa kurusha habari za mpendwa na zaidi mkutano wao wa jana umerushwa na vituo vyote vya tv sasa sijui walipewa nini? Kila kituo kilirusha kwa muda wake!
 
ITV wanaanza kupoteza sifa zao za awali.

Mwanzo walikuwa wanafanya coverage ya habari zote, bila kujali zinapendwa na serikali au la!

Lakini naona sasa MENGI ameanza kucheza ngoma ya serikali.

TANZANIA kama taifa bado tuna safari ndefu.

UHURU wa vyombo vya habari bado sana.
Hawana namna nyingine,,,,, waziri ataona hizo ni habari za uchochezi so kitakachowapata Pogba ameshatia saini
 
Sio kila inachoona wewe ni Habari, matukio mengine kwenye journalims tunaita 'fila'yaani uzito wake ni mdogo sana, na ikiwezekana inapotezewa tu hasa kukiwa na habari nyingi muhimu.
 
Nina siku nyingi sijalipiia King'amuzi ,,, Tanzania hamnaga habari kuna Ripoti na ripoti hata fb na JF zipo
 
Anzisha media yako na wewe uwe unaona kile unapenda kusikia siyo kushobokea media ya mwenzio kana kwamba ulimpa mtaji wa kuanzisha media
 
Back
Top Bottom