ITV mmewakosea sana watanzania

imekuaje tena kwani spensa lameck yupo wapi ? .ninachojua kila sehemu kuna utalatibu wake labda watalusha Leo
 
Halafu unaweza shangaa kesho wakawa MUBASHARA kutoka Dodoma Convention Centre wakirusha mkutano wa kile chama chetu.
 
Hata wakina sepenga walisemaga hayohayo wakiwa lumumba, pamoja na kunywa Maji ya bendera, hivi sasa wako cdm kwenye Mikono salama.
Hawaamini kilichotokea.

What goes around comes around .
Bila kesi ya bangi,wema angekuja huko?

Chadema ni kimbilio la wauza na watumia madawa, na mafisadi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…