ITV, EATV, wamejitoa kwenye King'amuzi cha EasyTv.??

ITV, EATV, wamejitoa kwenye King'amuzi cha EasyTv.??

ChescoMatunda

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2009
Posts
1,232
Reaction score
444
Wanajukwaa kwa kumbukumbu zangu Mara ya mwisho ippmedia walikuwa wanapatikana channel zao za itv eatv Ndani ya king'amuzi cha EasyTv tuu kwa Tanzania, ila tangu 2014 January channel zao hazipo tena itv badala yake imewekwa channel mpya bollywood inaonyesha movie za kihindi na eatv badala yake imekuwa channel mpya inaitwa FILM, inamaana ippmedia hawataki tuangalie channel zao kupitia visimbusi Tanzania tena?
 
Wanajukwaa kwa kumbukumbu zangu Mara ya mwisho ippmedia walikuwa wanapatikana channel zao za itv eatv Ndani ya king'amuzi cha EasyTv tuu kwa Tanzania, ila tangu 2014 January channel zao hazipo tena itv badala yake imewekwa channel mpya bollywood inaonyesha movie za kihindi na eatv badala yake imekuwa channel mpya inaitwa FILM, inamaana ippmedia hawataki tuangalie channel zao kupitia visimbusi Tanzania tena?

Itv, eatv mnaita local channel, mbona hamlalamiki kuhusu, dtv, sibuka, ctn kama ni local?
 
Wanajukwaa kwa kumbukumbu zangu Mara ya mwisho ippmedia walikuwa wanapatikana channel zao za itv eatv Ndani ya king'amuzi cha EasyTv tuu kwa Tanzania, ila tangu 2014 January channel zao hazipo tena itv badala yake imewekwa channel mpya bollywood inaonyesha movie za kihindi na eatv badala yake imekuwa channel mpya inaitwa FILM, inamaana ippmedia hawataki tuangalie channel zao kupitia visimbusi Tanzania tena?

...sio kweli kuwa hizo vhannel zilikuwa zinapatika easy tv tu, ili useme hivyo ni lazima uwe umeshawahi tumia ving'amuzi vyote au uwe mtaalamu wa hizo mambo. Mimi situmii easy tv wala startimes lakini hizo channel hazijawah katika hata siku moja na wala situmii antenna, kuna ving'amuzi ambavyo vinashika hizo channel bure kabisa
 
...sio kweli kuwa hizo vhannel zilikuwa zinapatika easy tv tu, ili useme hivyo ni lazima uwe umeshawahi tumia ving'amuzi vyote au uwe mtaalamu wa hizo mambo. Mimi situmii easy tv wala startimes lakini hizo channel hazijawah katika hata siku moja na wala situmii antenna, kuna ving'amuzi ambavyo vinashika hizo channel bure kabisa

Je ni ving'amuz gani?
 
Wanajukwaa kwa kumbukumbu zangu Mara ya mwisho ippmedia walikuwa wanapatikana channel zao za itv eatv Ndani ya king'amuzi cha EasyTv tuu kwa Tanzania, ila tangu 2014 January channel zao hazipo tena itv badala yake imewekwa channel mpya bollywood inaonyesha movie za kihindi na eatv badala yake imekuwa channel mpya inaitwa FILM, inamaana ippmedia hawataki tuangalie channel zao kupitia visimbusi Tanzania tena?

Ndio habari, ving'amuzi vya Digitek haviuziki sasa IPP Media wamekuja na mpango huo. Kwa Startimes wanabanwa na sheria tu, vinginevyo wangewazuia pia kuonyesha channels zao,
 
Easy tv ni king'amuzi kisicho na management makini. Ukinunua king'amuzi hiki ni sawa na kupoteza hela zako bure.
 
Ipp na wenyewe hawajitambui, mi nahisi lengo la hizi media ni zipate viewers wengi kadiri inavyowezekana sasa kama wanazuia viewers kwa dizaini kwamba anaetaka kuwaanagalia atumie kingamuzi chao sidhani kama tutafika kwa kweli.
 
Wanajukwaa kwa kumbukumbu zangu Mara ya mwisho ippmedia walikuwa wanapatikana channel zao za itv eatv Ndani ya king'amuzi cha EasyTv tuu.
SI KWELI, mimi situmii easytv na ninawapata vizuri tu.
 
Ndyo maana ya soko huria unanunua kisimbuzi chenye vituo uvipendavyo. Kama unapenda IPP nunuaStartimes au Digiteck vinginevyo tumia Dishi la kawaida..
 
kuna haja ya tcra ku declare kwamba azam tv ni digital transmitter wa tv wa tanzania kwasababu system aliyo adopt ina cover nchi nzima ni siyo startimes ambayo iko sehemu chache za mijini tu huku mikoani!!hivyo basi vituo vyote vilazimishwe kujiunga na azam sett decoder,hii itawezesha watanzania wote pamoja na walioko vijijini kuwa na fursa nzuri yakupata habari!!!!tcra haina haja ya kupigia debe startimes wakati uwezo wao wa kujenga miundo mbinu kuwafikia watanzania wengi ni mdogo!!!!
 
Back
Top Bottom