It's shameful to be regarded as a member of CHADEMA

It's shameful to be regarded as a member of CHADEMA

Sijui diaspora na ccm walikuwa wananufaika vipi na maandamano ya UKUTA...... duu Watanzania wameamua kuchagua amani
 
Kama hujaona, basi nyie ndo wale wale wa special course U-Dom
Pole saaaaaana! Nyie ndio wale wazushi wa kufuata mkumbo fulani kasema baso. Fulani abaenda urlekeo huo bila iuuliza na wewe umooo. Indicate where is the problem. Sio kubwabwajaja tu bila kuonyesha kosa. Hebu toa mfano mmoja tu ili ' walewale' tujifunze.
 
Kuna haja gani ya kuitisha maandamano huku mkijuwa hayataruhusiwa na mkilazimisha mnaogopa watu watakifa? Kulikuwa na haja gani ya viongozi wenu kutamba "tupo tayari kwalolote" kumbe virungu mnaogopa, Lema, Mwalinu, Lissu wamelegezwa lupango kwa ajili ya ukuta na hawakujali inakuwaje wafuasi kama ninyi mnakuwa waoga hamuwapi support?
Kweli
 
bado wabongo tuna safari ndefu kuifikia hii LUGHA MAMA YA MALKIA[/QUOTEIla kweli mkuu safari bado ndefu, maana watu wengi wameshindwa kumuelewa mshkaji na mimi nikashuku kitu cha malkia naona pia nimeacha wengi nje. Ila sio mbaya kuna siku watatuelewa tu,tuwasaidie tu bila shida.
 
Umeona eh, wamekazana wakidhani wanaandika Kingereza! Nimewashauri waandike Kiswahili, bahati mbaya na chenyewe hawajui. Yaani ni majanga kwa kweli
Mkuu inabidi tuwe wavumilivu huku tukijaribu kuchambua kinachotufaa kutoka kwenye Kiingereza chao.
 
Kwakweli umeniuza,ilibidi nichukue notes zangu za kidato cha pili English,
Mkuu form two again? say you are playing so not serius. You cant say my language you use form two.notes, for what actually? be serius sometimes bro. If ts not good i will be oky next time maybe but not form two two i dislike it.
 
Congratulations for you have spoken the truth and only truth!
 
Mkuu form two again? say you are playing so not serius. You cant say my language you use form two.notes, for what actually? be serius sometimes bro. If ts not good i will be oky next time maybe but not form two two i dislike it.
Mkuu mimi nilienda kuangalia kama yanafanana ila nikakuta tofauti kabisa,ndio nikagundua Kiingereza chako nichakiwango cha Masters au PhD.
 
hQUOTE="pierre tall, post: 17429675, member: 180699"]Vita vyetu siyo vya damu na nyama bali ni akili,fikra na hoja....sasa kama ulitegemea watu waliozaliwa kutumia akili watumie nguvu aisee utakuwa umekosea sana...[/QUOTE]
Vita vyetu siyo vya damu na nyama bali ni akili,fikra na hoja....sasa kama ulitegemea watu waliozaliwa kutumia akili watumie nguvu aisee utakuwa umekosea sana...

Hakika Wewe wajua kujibu
Hiki kijingereza cha vibwetani huoni haibu....
g
 
First of all i have been in dream of joining CHADEMA,
But they still disappointing me ,
1. What are their ideology up to now?
2. They are disorganized
3. They never complete any task they start, evey task is not accomplished, they keep on changing the way of gaining popularity,
4. So is CHADEMA there to rule a country or just to gain popularity?

From now on ward I will never be follower of any politician and political party, let me relax first, we have waited for so long the date we call September 1,
But their AERIAL GEAR CHANGE DISAPPOINTED A LOT.

BY
diaspora

Wewe ni diaspora wa visiwa vya Ukerewe ndani ya ziwa Victoria, sio bure!!

Utafikiriri ulikuwa umeshikiwa panga kulazimishwa utumie kiingereza kuwasilisha mada yako!!

Lol...!..Kiingereza kibovu kama cha yule jamaa fulani namfahamu wa CCM!!
 
You have to pin point on discussion going on Mr nyani ngabu

Wewe jamaa unavyoonekana ni commedian wa kuigiza lafudhi za lugha za mataifa mbalimbali!!
Toothless backing dog , no one will dare on that again
Just wait for phase 2 October 1. Si mbali, if we waited for so long, now it will be just next dy.
He he regarding myself as among chadema members, may Admin change my heading? I made mistake
They could complish conjunctive task they preached about dictatorship, so you think is very easy to convince us about this issue again, is very disappointing
So chadema being out solved anything? Or reduced inaccuracies in some amendments?
 
Kama huiamini nenda salama CCM au TLP
 
First of all i have been in dream of joining CHADEMA,
But they still disappointing me ,
1. What are their ideology up to now?
2. They are disorganized
3. They never complete any task they start, evey task is not accomplished, they keep on changing the way of gaining popularity,
4. So is CHADEMA there to rule a country or just to gain popularity?

From now on ward I will never be follower of any politician and political party, let me relax first, we have waited for so long the date we call September 1,
But their AERIAL GEAR CHANGE DISAPPOINTED A LOT.

BY
diaspora

It is a shame to bear a child like you
 
Back
Top Bottom