It’s important to have a balanced diet

Wazee hawakula zege wala kyepe hawakunywa soda wazee walikua wakifanya kaz ngumu kuliko sisi na ofiso zetu na computers zetu wazee hawakutumia mafuta ya kupikia haya tunayotumia sisi kwahyo angalia unachokula
kwangu sio Important nakula tu iliniishi alafu hizi formula mbona wazee wetu hawakuwa nazo na waliishi muda mrefu tu sijui tatizo linatokea wapi kizazi chetu hiki?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mswele,
Pia wakati wa msimu wa machungwa, jioni mnakaa babu anawamenyea machungwa, mahindi ya kuchoma hivyo hivyo. Usisahau mafenesi, maembe na madafu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…