Itafutwe namna nyingine ya uteketezaji wa bangi

Itafutwe namna nyingine ya uteketezaji wa bangi

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Posts
4,709
Reaction score
1,735
Wakuu, imekuwa kawaida ya kuona kwenye televishen viongozi wetu wakichoma mimea ya bangi kwa moto. Ukweli mie mtindo huu hunikera mno hasa ukuzingatia uharibifu wa mazingira na hali ya hewa.

Moto unaunguza baadhi ya viumbe wengi tu aridhini bila hatia yoyote na kuongeza hewa sumu angani, ni ombi langu kutafutwe namna mbadala wa shughuri hiyo.
 
Lile bonge la mtu livaalo tirakisutii linahusika likuje hapa likujibu. Lakini, nadhani yule msambaa yuko bize akifikiri namna ya kuutunza ukuu wake zaidi. Hawezi kumpinga Mnyambaaa
 
Njia rahisi y kuteketeza ulimaji wa bangi ni kwa kuivuna vizuuri na kuitaifisha [emoji3].
 
Serikali ingezuia pombe ...ila siyo bangi ...bangi aina madhara yeyote....maana wanywaji wapombe wakishalewa wanafika hatua ya kulawitiwa nakupeana ukimwi..
 
Wakuu, imekuwa kawaida ya kuona kwenye televishen viongozi wetu wakichoma mimea ya bangi kwa moto. Ukweli mie mtindo huu hunikera mno hasa ukuzingatia uharibifu wa mazingira na hali ya hewa.
Moto unaunguza baadhi ya viumbe wengi tu aridhini bila hatia yoyote na kuongeza hewa sumu angani, ni ombi langu kutafutwe namna mbadala wa shughuri hiyo.
Mkuu umeongea vizuri sana kwenye uzi wako, ila wewe mwenyewe unashauri njia gani mbadala itumike? Ni vema unapobainisha tatizo uje na angalau njia ya suluhu ya/za tatizo husika utakuwa umesaidia.
 
Mimi wasi wasi uko kwa wale wanaochoma bangi nao c wanakuwa wameshavuta? Unadhani wakinogewa wataacha kweli?
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji124] [emoji125] [emoji125] [emoji377] [emoji377] [emoji377]
 
e3ede6a07b6dc2d4ff8581fa391217da.jpg
 
Serikali ingezuia pombe ...ila siyo bangi ...bangi aina madhara yeyote....maana wanywaji wapombe wakishalewa wanafika hatua ya kulawitiwa nakupeana ukimwi..
Kulawitiana!??
 
Naona unahalalisha mkuu
Nope, I dont authorise, I just talk about reality, sijasema watu wavute, mi nakula alone[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji124] [emoji125] [emoji125] [emoji377] [emoji377] [emoji377]
 
Nope, I dont authorise, I just talk about reality, sijasema watu wavute, mi nakula alone[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji124] [emoji125] [emoji125] [emoji377] [emoji377] [emoji377]
Nami naomba nionje mkuu
 
Dawa yao ndogo hii serikali. Nimetengeneza greenhouse yangu home nimeweka nyanya na miche miwili ya Bangi kwa matumizi yangu binafsi. Wanisumbue sasa.
 
Mkuu umeongea vizuri sana kwenye uzi wako, ila wewe mwenyewe unashauri njia gani mbadala itumike? Ni vema unapobainisha tatizo uje na angalau njia ya suluhu ya/za tatizo husika utakuwa umesaidia.
Wanaweza pata kwani zipo nyingi tu.
 
Back
Top Bottom