Kijiti
Senior Member
- Apr 24, 2011
- 190
- 27
Habari!
Kwa wale wakazi wa Moshi ambao wanakumbana na matatizo ya kompyuta, tunaweza wasiliana na kufanya kazi zao chini ya makubaliano.
- Computer installation,repair /servicing,assembling,software installation.
- CCTV installation, network design, networking.
- Computer training
Tuwasiliane eidha kwa JF uni-pm au kwa simu yangu ambayo ni 0716262046.
Karibuni sana
Kwa wale wakazi wa Moshi ambao wanakumbana na matatizo ya kompyuta, tunaweza wasiliana na kufanya kazi zao chini ya makubaliano.
- Computer installation,repair /servicing,assembling,software installation.
- CCTV installation, network design, networking.
- Computer training
Tuwasiliane eidha kwa JF uni-pm au kwa simu yangu ambayo ni 0716262046.
Karibuni sana