Isuzu elf 1.5 tons ipo sokoni

Isuzu elf 1.5 tons ipo sokoni

SERGIO

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2012
Posts
348
Reaction score
147
Gari aina ya Isuzu Elf tani 1.5 (pichani) inauzwa. Bei ni gharama halisi ya kuagiza na kusafirisha (CIF) pamoja na ushuru. Changamkia offer hii kwa kupiga ku-pm au piga namba 0713619494 na 0763020589
 

Attachments

  • Isuzu Elf2.jpg
    Isuzu Elf2.jpg
    8.6 KB · Views: 222
  • Isuzu Elf1.jpg
    Isuzu Elf1.jpg
    8.8 KB · Views: 184
  • Isuzu Elf 1.5 tons.jpg
    Isuzu Elf 1.5 tons.jpg
    9.9 KB · Views: 190
  • Isuzu Elf5.jpg
    Isuzu Elf5.jpg
    33.6 KB · Views: 163
Gari aina ya Isuzu Elf tani 1.5 (pichani) inauzwa. Bei ni gharama halisi ya kuagiza na kusafirisha (CIF) pamoja na ushuru. Changamkia offer hii kwa kupiga ku-pm au piga namba 0713619494 na 0763020589

Weka bei bosi.
 
Gari aina ya Isuzu Elf tani 1.5 (pichani) inauzwa. Bei ni gharama halisi ya kuagiza na kusafirisha (CIF) pamoja na ushuru. Changamkia offer hii kwa kupiga ku-pm au piga namba 0713619494 na 0763020589

Gari bado ipo?
 
Back
Top Bottom