Pascal Mayalla
Platinum Member
- Sep 22, 2008
- 59,587
- 134,224
Nimehudhuria sherehe ya maadhimisho ya miaka 3 ya The Legend, DJ JD John Dilinga Matlou hapa Isumba Lodge.
Sherehe zilifana sana, zilitaka kuingia dosari pale JD alipotangaza pia tunasherehekea Tanzania kupata rais mpya almanusura kiwake kwa zomea zomea!.
JD akawapooza watu kwa kusema baada ya kutangazwa amekuwa ni rais wa wote!.
DJ JD ametoa barua za appreciation kwa wengi waliomsupport katika miaka hii mitatu.
Endelea kuandamana nami.
Pasco
Sherehe zilifana sana, zilitaka kuingia dosari pale JD alipotangaza pia tunasherehekea Tanzania kupata rais mpya almanusura kiwake kwa zomea zomea!.
JD akawapooza watu kwa kusema baada ya kutangazwa amekuwa ni rais wa wote!.
DJ JD ametoa barua za appreciation kwa wengi waliomsupport katika miaka hii mitatu.
Endelea kuandamana nami.
Pasco