Israeli


Viper

Viper

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2007
Messages
3,669
Points
1,225
Viper

Viper

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2007
3,669 1,225
Mkuu ungeweka maelezo kwenye.hiyo.lugha ya.picha tukuelewe
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,904
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,904 1,250
Hapo ni hatari, au mtabiri amekosea? Wakati wengine watakuwa na vipindi vya jua na mvua, Israel wao ni mvua ya kichapo.
 
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,680
Points
1,250
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,680 1,250
Kwa nini unatuletea habari ya kutumiza vichwa kupata maana yake badala ya kutueleza???
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
3,022
Points
2,000
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
3,022 2,000
Israel ni mvua ya mizinga.
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 1,225
Hawa jamaa bado vita yao haijaisha na inasemekana haitokwisha mpaka kiama.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,069
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,069 2,000
duh hayo makombora yafika ardhini!!!
 

Forum statistics

Threads 1,294,751
Members 498,027
Posts 31,186,965
Top