Israeli taifa teule lililomuasi Mungu

Israeli taifa teule lililomuasi Mungu

kwisha

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2021
Posts
1,793
Reaction score
5,053
Hakuna taifa ambalo Mungu alilipenda kama taifa la Israeli lakini walimuasi Mungu ndo maana majango yote ambayo yanawapata leo ni kutokana na Mauvo yao wakristo tunasimama na Israeli tu bure lakini Hawa ndo watesi wetu wakubwa kabisa hawapendi kusikia neno ukristo masikioni mwao

Ezekieli 6

11 Bwana Mwenyezi-Mungu aliniambia hivi: “Piga makofi, piga kishindo kwa mguu na kusema: Ole wenu Waisraeli kwa sababu ya machukizo yenu yote, kwani mtakufa kwa upanga, njaa na kwa maradhi mabaya.

12 Aliye mbali sana atakufa kwa maradhi mabaya. Aliye karibu atauawa kwa upanga.

Atakayekuwa amebaki na kunusurika hayo mawili atakufa kwa njaa. Ndivyo nitakavyotimiza ghadhabu yangu dhidi yao.

13 Maiti zao zitatapakaa kati ya sanamu zao za miungu na madhabahu zao, juu ya kila mlima, chini ya kila mti mbichi, chini ya kila mwaloni wenye majani na kila mahali walipotolea tambiko zao za harufu nzuri ya kuzipendeza sanamu zao za miungu. Hapo ndipo watakapotambua kuwa mimi ni Mwenyezi-Mungu.

14 Nitaunyosha mkono wangu dhidi yao, na kuiharibu nchi yao. Tangu huko jangwani kusini mpaka mjini Ribla kaskazini, nitaifanya nchi yao kuwa mahame kabisa wasipate mahali pa kuishi.

Hapo ndipo wote watakapotambua kuwa mimi ni Mwenyezi-Mungu.”
 
Ndio walimuasi Mungu na adhabu kali waliipata na kusamehewa kila walipofanya toba. Mambo mengine walijiapiza wao na vizazi wayapate ndio kama hao mwiba mkali wapelestina/waarabu wanawasumbua mara kwa mara japo hao maadui zao huishia kupata kipigo cha mbwa mwizi
 
Hakuna taifa ambalo Mungu alilipenda kama taifa la Israeli lakini walimuasi Mungu ndo maana majango yote ambayo yanawapata leo ni kutokana na Mauvo yao wakristo tunasimama na Israeli tu bure lakini Hawa ndo watesi wetu wakubwa kabisa hawapendi kusikia neno ukristo masikioni mwao

Ezekieli 6

11 Bwana Mwenyezi-Mungu aliniambia hivi: “Piga makofi, piga kishindo kwa mguu na kusema: Ole wenu Waisraeli kwa sababu ya machukizo yenu yote, kwani mtakufa kwa upanga, njaa na kwa maradhi mabaya.

12 Aliye mbali sana atakufa kwa maradhi mabaya. Aliye karibu atauawa kwa upanga.

Atakayekuwa amebaki na kunusurika hayo mawili atakufa kwa njaa. Ndivyo nitakavyotimiza ghadhabu yangu dhidi yao.

13 Maiti zao zitatapakaa kati ya sanamu zao za miungu na madhabahu zao, juu ya kila mlima, chini ya kila mti mbichi, chini ya kila mwaloni wenye majani na kila mahali walipotolea tambiko zao za harufu nzuri ya kuzipendeza sanamu zao za miungu. Hapo ndipo watakapotambua kuwa mimi ni Mwenyezi-Mungu.

14 Nitaunyosha mkono wangu dhidi yao, na kuiharibu nchi yao. Tangu huko jangwani kusini mpaka mjini Ribla kaskazini, nitaifanya nchi yao kuwa mahame kabisa wasipate mahali pa kuishi.

Hapo ndipo wote watakapotambua kuwa mimi ni Mwenyezi-Mungu.”
Mkuu niamini ninachokuambia..
Sio mara ya kwanza israel kuchapika na wapalestina (Wafilisti)
Kwa mysticism /kidini israel alichapika mara baada tu ya kuacha amri na kufanya uovu..
Israel alideclare kuwa ushoga sio dhambi kama unakumbuka...

Na mbona mnashangaa sana Israel sio mara ya kwanza kula kichapo kutoka palestina jamni ...hebu soma hapa chini...nakupa bonus ya 2 wafalme 17:7-9,

Waamuzi 2:14


"Hasira ya Bwana ikawaka juu ya Israeli, naye akawatia katika mikono ya watu waliowateka nyara, akawauza na kuwatia katika mikono ya adui zao pande zote; hata wasiweze tena kusimama mbele ya adui zao...
Kila walikokwenda mkono wa Bwana ulikuwa juu yao kuwatenda mabaya, kama Bwana alivyosema, na kama Bwana alivyowaapia; nao wakafadhaika sana."



1 samweli 4:10, 12

"Wafilisti wakapigana nao, Israeli wakapigwa, wakakimbia kila mtu hemani kwake; wakauawa watu wengi sana; maana katika Israeli walianguka watu thelathini elfu wenye kwenda vitani kwa miguu.......
Basi, mtu mmoja wa Benyamini (
SIO NETANYAU LAKINI) akapiga mbio kutoka mle jeshini akafika Shilo siku ile ile, hali nguo zake zimeraruliwa, na mavumbi kichwani mwake."



kwahyo kipigo kutoka kwa Wafilisti kipo Pale pale Israel wamewahi kuwashinda wafilisti mara mbili tu Kioindi cha waamuzi Kupitia Samson na kipindi cha Wafalme kupitia Daud bhasi
 
Mkuu niamini ninachokuambia..
Sio mara ya kwanza israel kuchapika na wapalestina (Wafilisti)
Kwa mysticism /kidini israel alichapika mara baada tu ya kuacha amri na kufanya uovu..
Israel alideclare kuwa ushoga sio dhambi kama unakumbuka...

Na mbona mnashangaa sana Israel sio mara ya kwanza kula kichapo kutoka palestina jamni ...hebu soma hapa chini...nakupa bonus ya 2 wafalme 17:7-9,

Waamuzi 2:14


"Hasira ya Bwana ikawaka juu ya Israeli, naye akawatia katika mikono ya watu waliowateka nyara, akawauza na kuwatia katika mikono ya adui zao pande zote; hata wasiweze tena kusimama mbele ya adui zao...
Kila walikokwenda mkono wa Bwana ulikuwa juu yao kuwatenda mabaya, kama Bwana alivyosema, na kama Bwana alivyowaapia; nao wakafadhaika sana."



1 samweli 4:10, 12

"Wafilisti wakapigana nao, Israeli wakapigwa, wakakimbia kila mtu hemani kwake; wakauawa watu wengi sana; maana katika Israeli walianguka watu thelathini elfu wenye kwenda vitani kwa miguu.......
Basi, mtu mmoja wa Benyamini (
SIO NETANYAU LAKINI) akapiga mbio kutoka mle jeshini akafika Shilo siku ile ile, hali nguo zake zimeraruliwa, na mavumbi kichwani mwake."



kwahyo kipigo kutoka kwa Wafilisti kipo Pale pale Israel wamewahi kuwashinda wafilisti mara mbili tu Kioindi cha waamuzi Kupitia Samson na kipindi cha Wafalme kupitia Daud bhasi

Kwa hiyo nini
 
Kwahyo israel isubiri kichapo naona wameanza kutoa visingizio eti walikuwa hawajajiandaa..
Tayari decree imetoka marekani hakuna kusitisha vita ..
A ha wachapike na bado

Propaganda zenu hizo [emoji2][emoji30][emoji23][emoji16][emoji2][emoji30][emoji23] Gaza yote imegeuka jehanamu ya moto
 
Hahaah Hiyo ni bado mkuu Mtachapwa sana Mmeanza kuomba msamaha mapema sana [emoji28][emoji28][emoji28]

[emoji2][emoji30][emoji23][emoji16][emoji2][emoji30] wazee wa propaganda [emoji2][emoji30][emoji23][emoji16] waziri mkuu wa Israeli amekataa kusitisha mapigano kwani siku hizi propaganda zenu hazina kazi mzee baba
 
[emoji2][emoji30][emoji23][emoji16][emoji2][emoji30] wazee wa propaganda [emoji2][emoji30][emoji23][emoji16] waziri mkuu wa Israeli amekataa kusitisha mapigano kwani siku hizi propaganda zenu hazina kazi mzee baba
Aliyekataa ni mmarekani sio mwislael alilalamika hna hela anasitisha akapewa fund...
Marekani akamwambia Hakuna kusitisha...
😅🤣🤣🤣
 
Aliyekataa ni mmarekani sio mwislael alilalamika hna hela anasitisha akapewa fund...
Marekani akamwambia Hakuna kusitisha...
[emoji28][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Propaganda [emoji2][emoji30][emoji23][emoji16][emoji16][emoji2][emoji30] hahahaha Sawa tunacho kujua mnapigwa basi kila kukicha Gaza inazidi kupotea kwenye ramani za dunia basi hayo mengine ni yenu [emoji23][emoji30][emoji23][emoji2] mara Iraq mara Iran mara sijui yeman Mara sijui nini nini
Sijui siku hizi mume kuwa pro urusi kujipendekeza hahahahaha [emoji30][emoji23][emoji2] Nyinyi fanyeni propaganda zenu sisi tunawasubri mtandaoni tu mkilia Kama Watoto wadogo kutaka watu wote wawaonee huruma
 
Unajua maisha haya tunayoishi, Mungu akiondoa mkono wake ina maana ameodoa ulinzi wake na hapo maadui ni rahisi kukumaliza.

Zaburi 127:1-3​

Mwenyezi-Mungu asipoijenga nyumba,waijengao wanajisumbua bure.Mwenyezi-Mungu asipoulinda mji,waulindao wanakesha bure.Mnajisumbua bure kuamka mapema asubuhi na kuchelewa kwenda kupumzika jioni,mjipatie chakula kwa jasho lenu.Mungu huwaruzuku walio wake hata walalapo
 
acheni hadithi za kubumba kiuhalisia mungu hana upendeleo,watu wote ni sawa,kwa hiyo munatuaminisha mungu anawapenda israel tu binadamu wengine ni mbwa mbele zake? kwa kweli dini imetufanya tuwe mapunguani
 
Ndio walimuasi Mungu na adhabu kali waliipata na kusamehewa kila walipofanya toba. Mambo mengine walijiapiza wao na vizazi wayapate ndio kama hao mwiba mkali wapelestina/waarabu wanawasumbua mara kwa mara japo hao maadui zao huishia kupata kipigo cha mbwa mwizi
LIni waisrael waliofanya Toba wakati Hadi Leo wanapinga kuwa Yesu sio Masiha

Jews believe Jesus did not fulfill messianic prophecies that establish the criteria for the coming of the messiah. Judaism does not accept Jesus as a divine being, an intermediary between humans and God, a messiah, or holy.
 
Hakuna taifa ambalo Mungu alilipenda kama taifa la Israeli lakini walimuasi Mungu ndo maana majango yote ambayo yanawapata leo ni kutokana na Mauvo yao wakristo tunasimama na Israeli tu bure lakini Hawa ndo watesi wetu wakubwa kabisa hawapendi kusikia neno ukristo masikioni mwao

Ezekieli 6

11 Bwana Mwenyezi-Mungu aliniambia hivi: “Piga makofi, piga kishindo kwa mguu na kusema: Ole wenu Waisraeli kwa sababu ya machukizo yenu yote, kwani mtakufa kwa upanga, njaa na kwa maradhi mabaya.

12 Aliye mbali sana atakufa kwa maradhi mabaya. Aliye karibu atauawa kwa upanga.

Atakayekuwa amebaki na kunusurika hayo mawili atakufa kwa njaa. Ndivyo nitakavyotimiza ghadhabu yangu dhidi yao.

13 Maiti zao zitatapakaa kati ya sanamu zao za miungu na madhabahu zao, juu ya kila mlima, chini ya kila mti mbichi, chini ya kila mwaloni wenye majani na kila mahali walipotolea tambiko zao za harufu nzuri ya kuzipendeza sanamu zao za miungu. Hapo ndipo watakapotambua kuwa mimi ni Mwenyezi-Mungu.

14 Nitaunyosha mkono wangu dhidi yao, na kuiharibu nchi yao. Tangu huko jangwani kusini mpaka mjini Ribla kaskazini, nitaifanya nchi yao kuwa mahame kabisa wasipate mahali pa kuishi.

Hapo ndipo wote watakapotambua kuwa mimi ni Mwenyezi-Mungu.”
Mkuu kichapo cha gazsa kinakutoa roho au🤣😂😂😂
 
LIni waisrael waliofanya Toba wakati Hadi Leo wanapinga kuwa Yesu sio Masiha

Jews believe Jesus did not fulfill messianic prophecies that establish the criteria for the coming of the messiah. Judaism does not accept Jesus as a divine being, an intermediary between humans and God, a messiah, or holy.
ni hicho tu ndicho kinachowasumbua hadi leo. Masihi atarudi na watakiri. Huko nyuma walikuwa wanapigwa na kutawanyika na kutengeneza matengenezo
 
Hakuna taifa ambalo Mungu alilipenda kama taifa la Israeli lakini walimuasi Mungu ndo maana majango yote ambayo yanawapata leo ni kutokana na Mauvo yao wakristo tunasimama na Israeli tu bure lakini Hawa ndo watesi wetu wakubwa kabisa hawapendi kusikia neno ukristo masikioni mwao

Ezekieli 6

11 Bwana Mwenyezi-Mungu aliniambia hivi: “Piga makofi, piga kishindo kwa mguu na kusema: Ole wenu Waisraeli kwa sababu ya machukizo yenu yote, kwani mtakufa kwa upanga, njaa na kwa maradhi mabaya.

12 Aliye mbali sana atakufa kwa maradhi mabaya. Aliye karibu atauawa kwa upanga.

Atakayekuwa amebaki na kunusurika hayo mawili atakufa kwa njaa. Ndivyo nitakavyotimiza ghadhabu yangu dhidi yao.

13 Maiti zao zitatapakaa kati ya sanamu zao za miungu na madhabahu zao, juu ya kila mlima, chini ya kila mti mbichi, chini ya kila mwaloni wenye majani na kila mahali walipotolea tambiko zao za harufu nzuri ya kuzipendeza sanamu zao za miungu. Hapo ndipo watakapotambua kuwa mimi ni Mwenyezi-Mungu.

14 Nitaunyosha mkono wangu dhidi yao, na kuiharibu nchi yao. Tangu huko jangwani kusini mpaka mjini Ribla kaskazini, nitaifanya nchi yao kuwa mahame kabisa wasipate mahali pa kuishi.

Hapo ndipo wote watakapotambua kuwa mimi ni Mwenyezi-Mungu.”
Msikilize Mtumishi wa Mungu huyu hapa anasema kwamba:
Kisiasa Isreal haipo, ila ki-Biblia Isreal ipo


View: https://www.youtube.com/watch?v=a4aboTbQZ5Y&pp=ygUSbWNodW5nYWppIG1hZ2hlbWJl
 
Hakuna taifa ambalo Mungu alilipenda kama taifa la Israeli lakini walimuasi Mungu ndo maana majango yote ambayo yanawapata leo ni kutokana na Mauvo yao wakristo tunasimama na Israeli tu bure lakini Hawa ndo watesi wetu wakubwa kabisa hawapendi kusikia neno ukristo masikioni mwao

Ezekieli 6

11 Bwana Mwenyezi-Mungu aliniambia hivi: “Piga makofi, piga kishindo kwa mguu na kusema: Ole wenu Waisraeli kwa sababu ya machukizo yenu yote, kwani mtakufa kwa upanga, njaa na kwa maradhi mabaya.

12 Aliye mbali sana atakufa kwa maradhi mabaya. Aliye karibu atauawa kwa upanga.

Atakayekuwa amebaki na kunusurika hayo mawili atakufa kwa njaa. Ndivyo nitakavyotimiza ghadhabu yangu dhidi yao.

13 Maiti zao zitatapakaa kati ya sanamu zao za miungu na madhabahu zao, juu ya kila mlima, chini ya kila mti mbichi, chini ya kila mwaloni wenye majani na kila mahali walipotolea tambiko zao za harufu nzuri ya kuzipendeza sanamu zao za miungu. Hapo ndipo watakapotambua kuwa mimi ni Mwenyezi-Mungu.

14 Nitaunyosha mkono wangu dhidi yao, na kuiharibu nchi yao. Tangu huko jangwani kusini mpaka mjini Ribla kaskazini, nitaifanya nchi yao kuwa mahame kabisa wasipate mahali pa kuishi.

Hapo ndipo wote watakapotambua kuwa mimi ni Mwenyezi-Mungu.”
Nani ambae hajamuasi Mungu Chief
 
Back
Top Bottom