Israel kuifungia Aljazeera Network

Israel kuifungia Aljazeera Network

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Posts
8,260
Reaction score
9,764
Serikali ya Israel, imeamua kufunga ofisi za aljazeera na matangazo yake katika nchi hiyo kuanzia satelite mpaka cable Tv pamoja na matangazo yake kupitia internet.
Kwa kuanzia serikali itawanyanganya wafanyakazi wa aljazeera vitambulisho wanavyopewa kuwatambulisha wao kama waandishi wa habari.
Pia ofisi zao nazo zutafungwa pamoja na kuiondoa katika list ya channels zibazoweza kuqa accessed ukiwa Israel.
Aljazeera wamedai kuwa hii imetokana na wao kueleza ukweli juu ya vitendo vya kikatiri vinvyofanywa na Israel dhidi ya Palestina, pia wameenda mbali zaidi na kudai ya kwamba ni hasira ya Netanyau dhidi yao kwakuwa walirusha habari ya scandal ya ubadhirifu inayomkabiri.
Aljazeera imekuwa ikikumbana na matatizo nchi mbalimbali kama egypt, saudi arabia na nchi nyingine za mashariki ya kati wakitaka ifunge kurusha matangazo yake.
Wao Aljazeera wanazidi jinasibu kuwa habari zao haziegemei upande wowote ndiyo maana kila upande uwa unawatuhumu kwa mfano wanadai kuna kipindi walishatuhumiwa kuwa wako upande wa Israel na supporters wao na sasa wanatuhumiwa kuwa wako upande wa Palestina.

Source Aljazeera Tv
 
Aljazeera hii misukosuko imewaandama, kisa hawafungamani na upande wowote.
Vipi wale waandishi wa habari wake bado wapo kifungoni?
 
Aljazeera hii misukosuko imewaandama, kisa hawafungamani na upande wowote.
Vipi wale waandishi wa habari wake bado wapo kifungoni?
Bado hawajaachiwa aisee.
Mimi napenda sana documentary zao hapa nimetoka natazama muendelezo wa the Caliph Holy Cities
 
Kama ukifatilia sana habari za Aljazeera utagundua kwanini wanapigwa sana vita

Aljazeera wana onesha sana maovu ya Israel na Saudia pale middle east bila kuficha chochote
 
kati ya cable tv kwangu this news channel tops my list,,,mungu atawasimamia kama kweli hamna hatia
 
Ila UN ilikosea sana kuwapa Eneo hawa Israel,ingewaacha tu waishi kwenye mataifa mbalimbali.Leo kusingekuwa na Israel kama taifa.Palestina wangeishi kwa amani.Sasa kufungia chombo cha habari wamekosea sana.
 
Serikali ya Israel, imeamua kufunga ofisi za aljazeera na matangazo yake katika nchi hiyo kuanzia satelite mpaka cable Tv pamoja na matangazo yake kupitia internet.
Kwa kuanzia serikali itawanyanganya wafanyakazi wa aljazeera vitambulisho wanavyopewa kuwatambulisha wao kama waandishi wa habari.
Pia ofisi zao nazo zutafungwa pamoja na kuiondoa katika list ya channels zibazoweza kuqa accessed ukiwa Israel.
Aljazeera wamedai kuwa hii imetokana na wao kueleza ukweli juu ya vitendo vya kikatiri vinvyofanywa na Israel dhidi ya Palestina, pia wameenda mbali zaidi na kudai ya kwamba ni hasira ya Netanyau dhidi yao kwakuwa walirusha habari ya scandal ya ubadhirifu inayomkabiri.
Aljazeera imekuwa ikikumbana na matatizo nchi mbalimbali kama egypt, saudi arabia na nchi nyingine za mashariki ya kati wakitaka ifunge kurusha matangazo yake.
Wao Aljazeera wanazidi jinasibu kuwa habari zao haziegemei upande wowote ndiyo maana kila upande uwa unawatuhumu kwa mfano wanadai kuna kipindi walishatuhumiwa kuwa wako upande wa Israel na supporters wao na sasa wanatuhumiwa kuwa wako upande wa Palestina.

Source Aljazeera Tv
Israel watafanya vile wanapenda katika hii dunia watakuwa na nguvu zaidi ya sasa yote hii ni Mungu mwenyewe kuionyesha dunia kuwa hawa ni watu wanafiki na wanao jiona wao ni watu bora zaidi katika hii dunia kuliko wengine wote. Hawajasoma vipigo walivyovipata miaka yote iliyopita. Watapata pigo talatifu la mwisho ambalo hakuna atakae waone huruma kwa dhulma na mauaji wanayofanya katika hii dunia kwa kivuli cha USA. Anaiendesha Marekani ni myahudi na tizama maovu yanayofanywa na Marekani duniani lakini watu hawaoni wala hawasikii wala kuelewa. Wakati ni wao wacha wautumie kila jambo lina mwisho wake

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naipenda sana Al Jazeera hawabase upande wowote.. Ukiangalia documentary zao Witness, My story. wanaoneshaga ukweli wa hali halisi na masaibu wanayokutana nao waarabu waliopo Israel na waliopo kwenye War zone. Ndo Maana inapingwa sana na nchi za kiarabu na Israel.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ila UN ilikosea sana kuwapa Eneo hawa Israel,ingewaacha tu waishi kwenye mataifa mbalimbali.Leo kusingekuwa na Israel kama taifa.Palestina wangeishi kwa amani.Sasa kufungia chombo cha habari wamekosea sana.
Acha Ujinga hivi wajua kisa cha Kuwepo kwa Israel? German aliwataka Wayahudi wote Wahamie Tanganyika na ndio Wangekuwa Wanatawala hadi leo hii na Netanyahu ndie angekuwa Waziri mkuu wetu hakika nchi ingekuwa zaidi ya Ulaya na Marekani Ila ubaguzi ungekuwepo sababu ni sehemu ya ibada waliyofundishwa na Mitume... but tusingenyanyasika kivile mana Wapalestina wanastarehe ila wajeuri tu ukifanya uchunguzi kila Mwarabu anataka atawaliwe na Muisrael kuliko Muarabu Mwenzie Nenda Gaza nenda West Bank same...
 
Al Jazeera wanajifanya Nape... ushindane na boss wako utapona kweli wewe? Sijawahi sikia ati wanawapendelea Waisrael zaidi ya udaku wa kichochezi kila siku nauona Tweter
 
Good!

Uhuru wa habari una mipaka yake..!

Media ni chanzo kikubwa cha kuleta mitafaruku/uchochezi kwenye jamii. Hivyo, ni muhimu kuzi monitor.
 
Back
Top Bottom