ISIS ni zao la Mmarekani na Nato na Wadau wake

ISIS ni zao la Mmarekani na Nato na Wadau wake

Status
Not open for further replies.
Kwa watu makini na wafuatiliaji wa mambo duniani,Marekani ni taifa HATARI sana kwa usalama wa dunia hii.Ila kwa kuwa taifa hili la kishetani ni hodari kwa kueneza PROPAGANDA za kuihadaa dunia,wengi hawajui kinachoendelea nyuma ya pazia.
Honestly, this is a pack of rubbish.
You have no idea how many pipo u have made dumber today by having them to read this totally dumb and irresponsible comment of yours.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom