Isifungiwe Umitashumta na Umisseta peke yake, Hata kushiriki michezo ya Kimataifa pia


Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,608
Likes
1,727
Points
280
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,608 1,727 280
wengi wanapiga kelele kuhusu kusitishwa umisseta na umitashumta kana kwamba lilikuwa ni jambo la muhimu sana katika maisha yetu ya kitanznaia. mwningen anaongea kwa uchungu kuwa tutaua vipaji. najiuliza hivyo vipaji ni vipi na viliwah saidia Taifa? hamna jibu .nadhan ni sahihi turudi kuanza upya si ajabu. pesa zilikuwa zinatumika vibaya tu kuhalisia mambo yalishakuwa hovyo sana. aikuweo rais mmoja alijinasib sana na michezo lakini miaka yake 10 hatujafanya lolote kwenye michezo.

hiyo umitashumta na umisseta haikutusaidia. leo hii tuhangaike na mashindano ya Kimataifa ya nini? Rais aliaswa kutufungianna michezo hiyo tukae tutulie.

HAIKUFAA RANGI ITAKUWA CHOKAA?
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
4,680
Likes
2,292
Points
280
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
4,680 2,292 280
bila kusahau shimiwi pia
 

Forum statistics

Threads 1,237,530
Members 475,533
Posts 29,292,059