Iringa ndio maskani

LUBEDE

JF-Expert Member
May 7, 2013
4,238
2,000
Wakuu kuna kipindi nilikuwa nakutana na hayo maandishi,IRINGA NDIO MASKANI,nimeamua nianzishe huu uzi ili tuweze kupashana mambo ya mkoa wetu,ingawa wengine tulizaliwa na kukulia mbali,but damu zetu na kabila zetu asili yake ni huko,wazalendo wote wa mkoa wetu tukutane hapa tujadili maendeleo,matukio na kila kitu kuhusu iringa,kimkoa kitaifa na kimataifa.

Picha zikipatikana itakuwa safi zaidi,nakupenda kwetu Iringa!
 

dingimtoto

JF-Expert Member
Jan 9, 2016
8,136
2,000
wakuu kuna kipindi nilikuwa nakutana na hayo maandishi,IRINGA NDIO MASKANI,nimeamua nianzishe huu uzi ili tuweze kupashana mambo ya mkoa wetu,ingawa wengine tulizaliwa na kukulia mbali,but damu zetu na kabila zetu asili yake ni huko,wazalendo wote wa mkoa wetu tukutane hapa tujadili maendeleo,matukio na kila kitu kuhusu iringa,kimkoa kitaifa na kimataifa...
picha zikipatikana itakuwa safi zaidi,nakupenda kwetu iringa!
Kamwene..!!
 

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Nov 10, 2016
2,966
2,000
Mji gani wa kishamba huo
Njoo Durban huku uone
Wewe Iringa pa kishua wewe! Labda ulipita Ipogolo unavyoenda kwenu Utengoni Mbiga!
Wengi ambao hamjawahi kufika Iringa mkipita ipogolo mnasema ile ndio Iringa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom