IRINGA: Chungu chaibuka juu ya kaburi kikitoka damu

IRINGA: Chungu chaibuka juu ya kaburi kikitoka damu

Karibuni Iringa kwa utalii...kila kitu kipo..
Mkoa wa Iringa ni eneo zuri la utalii.

Tukianzia na Ruaha National Park, ambayo ndiyo hifadhi kubwa kuliko yiyote hapa nchini, pamoja na majangili kuwaandama na kuwaua tembo wetu kwenye hifadhi, bado Ruaha ina tembo wengi sana na ndiyo inayoongoza kwa kuwa na tembo wengi hapa nchini.

Bila kusahau makumbusho ya kaburi la shujaa wa wahehe kule Kalenga.

Vilevile pale Iringa mjini kuna kivutio kizuri sana pale Magic Site, pale kitongojini Mtwivila.
 
Watz tunaendekeza sana uchawi shame on us,big up sana kwa huyo mzee na hao watu wengine waliojitolea.
 
Tusishangae.............hiyo ndo sayansi ya watu wa dunia ya tatu.
 
watu hela hawana afu kurogana hawaachi, haha! wabongo wengine bna
 
waTANZANIA msceme Iringa tu. kilamtu ajicemee mwenyewe ndipo tatizo litajulikana. tubadilike
 
Dah jamaa wanatisha
Ukitishika mkuu hao washirikina watakuwa wamefanikiwa kwako.
Kitu kama hicho kiliwahi nitokea, na nikakichoma moto kwa Jina la Yesu, waliokiweka japo walifanya kigiza giza waliumbuka maana walipata mapigo makubwa.
Huyo Mlawa amefanya vema kutoogopa na kuchoma mto huo ushirikina, muhimu amkkiri Yesu Kristo na hao watu wataumbuka.
 
Nguvu ya giza haina nafasi mbele ya MUNGU aliye hai na hata sasa!

Hongera Baba mzazi wa Marehemu kwa ujasiri na IMANI ya kutosha!
 
Hii iingizwe kwenye katiba mpya mambo ya uteketezwaji wa vyungu hivi vinavofoka damu
 
Back
Top Bottom