canular
JF-Expert Member
- Jan 7, 2018
- 1,083
- 1,308
Ng’oa unywele pamoja na mzizi wake kutoka kwa farasi-jike aliye katika joto la uzazi, karibu iwezekanavyo na sehemu zake za siri, huku ukisema: “Dragne, Dragne.” Weka unywele huo mahali salama; kisha, mara moja, nenda ukatafute—bila kubishana kuhusu bei—chungu kipya cha udongo chenye kifuniko. Rudi nyumbani. Jaza chungu hicho maji ya chemchemi, ukiacha nafasi ya upana wa vidole viwili kabla ya ukingo; weka unywele uliotajwa ndani yake, funika chungu, na ukiweke mahali ambapo wewe wala mtu mwingine yeyote hawezi kuliona, kwa kuwa kungekuwa na hatari.
Siku tisa zikiisha, na katika saa ileile uliyoificha, utaenda kukifunua. Ndani utapata kiumbe kidogo chenye umbo la nyoka. Kitasimama wima. Mara moja utakiambia: “Ninakubali agano.” Baada ya hayo, ukiweke ndani ya sanduku jipya lililonunuliwa mahsusi, bila kubishana kuhusu bei. Weka ndani yake pumba za ngano, wala si kitu kingine. Usikose kukipa kila siku.
Utakapotaka kupata fedha au dhahabu, weka katika sanduku kiasi cha fedha au dhahabu unachotaka kupata, kisha ulale kitandani mwako huku ukiweka sanduku karibu nawe. Lala, ukitaka, kwa saa tatu au nne. Wakati huo ukipita, utapata kiasi mara mbili ya fedha au dhahabu uliyoweka; lakini lazima uwe mwangalifu usirudishe kilekile.
Zingatia hili: umbo la kwanza, la nyoka, hujitokeza tu kwa nguvu ya hirizi; kwa hiyo huwezi kuliwekea zaidi ya pauni 100 kwa wakati mmoja. Hata hivyo, ikiwa sayari yako inakupa mamlaka juu ya vitu vya asili, nyoka atajitokeza akiwa na uso unaokaribia umbo la binadamu. Katika hali hiyo, unaweza kumwekea hadi pauni 1{,}000 kila siku; utatoa kiasi mara mbili ya hicho.
Siku tisa zikiisha, na katika saa ileile uliyoificha, utaenda kukifunua. Ndani utapata kiumbe kidogo chenye umbo la nyoka. Kitasimama wima. Mara moja utakiambia: “Ninakubali agano.” Baada ya hayo, ukiweke ndani ya sanduku jipya lililonunuliwa mahsusi, bila kubishana kuhusu bei. Weka ndani yake pumba za ngano, wala si kitu kingine. Usikose kukipa kila siku.
Utakapotaka kupata fedha au dhahabu, weka katika sanduku kiasi cha fedha au dhahabu unachotaka kupata, kisha ulale kitandani mwako huku ukiweka sanduku karibu nawe. Lala, ukitaka, kwa saa tatu au nne. Wakati huo ukipita, utapata kiasi mara mbili ya fedha au dhahabu uliyoweka; lakini lazima uwe mwangalifu usirudishe kilekile.
Zingatia hili: umbo la kwanza, la nyoka, hujitokeza tu kwa nguvu ya hirizi; kwa hiyo huwezi kuliwekea zaidi ya pauni 100 kwa wakati mmoja. Hata hivyo, ikiwa sayari yako inakupa mamlaka juu ya vitu vya asili, nyoka atajitokeza akiwa na uso unaokaribia umbo la binadamu. Katika hali hiyo, unaweza kumwekea hadi pauni 1{,}000 kila siku; utatoa kiasi mara mbili ya hicho.