Tetesi: Irene Uwoya afunga ndoa na Dogo Janja?


Gerhardt mamboleo

Gerhardt mamboleo

Member
Joined
Oct 26, 2017
Messages
12
Likes
1
Points
3
Gerhardt mamboleo

Gerhardt mamboleo

Member
Joined Oct 26, 2017
12 1 3
Ha hahahaha itakiwa hatare saana
 
Saguda47

Saguda47

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2016
Messages
5,797
Likes
6,247
Points
280
Saguda47

Saguda47

JF-Expert Member
Joined May 1, 2016
5,797 6,247 280
Wamefunga ndoa? Yaani pingu za maisha mpaka kifo kitakapowatenganisha? au wanajaribu kuhalalisha uasherati ili waonekane wanandoa...!! I'll be the last to confirm this adultery!!
 
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,263
Likes
2,399
Points
280
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,263 2,399 280
na huyo dada
jamaa zake wa zamani wamebarikiwa na muumba kuwa na siraha za maangamizi.Hbab, Ndikumn au na Dogo naye ana siraha kama za Mkorea nini
 

Forum statistics

Threads 1,214,095
Members 462,499
Posts 28,500,837