Irene Mpenzi, Kosa si langu ni la Voda

Irene Mpenzi, Kosa si langu ni la Voda

!
!
marehemu hakosagi sababu kaka....kila mtu akifa itatolewa sababu hii au ile so hata kama voda sijui nini na nini kama ipo ipo tu na kama haipo haipo.
karibu team we dont chace we replace
 
Pole sana hii mitandao ya simu ni balaa
Mi kuna siku nilikuwa nampigia boy flan kwa namba ya tigo

Nikawa nijibiwa na wimbo

"Usilie dadaa ,nenda zako dada"
Nilikereka sana ila mpe muda Irene atakuelewa tu

daah nashukuru kwa pole yako, ngoja niwe na subra labda ataelewa
 
tena bora uwashukuru voda , wamekuepushia mwanamke mzigo hasiye na maamuzi changanuzi
huyo alikutafutia sababu mda mrefu sana, kwa yaliyokukuta mwanamke mwenye akili ya kujiongeza hasingefanya maamuzi ya kipuuzi kama hayo
shukuru Mungu kijana, kama umempa sababu ,ukaomba msamaha na akashindwa kukuelewa
mpe bye bye
 
Ha ha haaa!umemwandikia irene au sisi?...loading error...

nimemuandikia Irene ili atambue mateso anayonipa kwa kosa lisilo langu. Nimewaandikia Voda ili watambue kesi walionijengea kwa malkia wangu na nimewaandikia nyie wanajamii wenzangu ili mtambue udhalimu wa voda.
 
Hili ni tangazo la mitandao ya simu ukimaliza nenda ukalipie JF
 
"Uliapo sitokufuta chozi, bali nitalia nawe,
Sitokukataza uondokapo laaziz, nitaondoka nawe,
Sitokudaka uangukapo mpenzi, nitaanguka nawe,
Nitakutunuku hata yangu pumzi, nife mimi uishi wewe"

Haya ni maneno yako Irene. Uliniambia kwa kinywa chako mpenz wangu ni vipi leo umeyasahau? Mbona leo unanitelekeza Irene?

Natambua kuwa jana ulinihitaji sana. Ulihitaji angalau kupata ujumbe wa huba kutoka kwangu, ulihitaji faraja kutoka kwangu, ulinihitaji mimi, ila kati ya yote hayo hakuna nililolifanya, niliurarua moyo wako.

Irene barafu wa mtima wangu, sikukusudia kufanya hilo ila voda ndio tatizo. Muda wote simu yangu iliandika "emergency call". Nilishindwa kuwasiliana nawe mke wangu sababu ya voda. Message zote thelathini ulizonitumia zimefika leo asubuhi, message ya mwisho uliandika, "Asante mpenzi, umenitenda sana... endelea na maisha yako"
Aah Voda mmeniharibia ndoa tarajiwa na nasema hivi leo nawahama!!! nahamia Airtell! NAWAHAMA VODA MMENIKWAZA SANA.. NDOA TARAJIWA IPO SHAKANI!!! VODA! VODA! AARRGH

mkuu hayo maneno bora ungemwambia mama yako mzaz aliye hangaikia uhai wako mpaka hapo ulipo. Ila siyo kumwambia rafiki yako wa karibu ambaye ni huyo mpenz wako Irene.....
Mkuu mwanamke siyo ndg yako ila ni mtu wa karibu anayeshare kwa kugonganisha vikojoleo baasi na si vingnevyo. Hivi kweli utoe moyo wako kisa tu kugonganisha vikojoleo??!
 
tena bora uwashukuru voda , wamekuepushia mwanamke mzigo hasiye na maamuzi changanuzi
huyo alikutafutia sababu mda mrefu sana, kwa yaliyokukuta mwanamke mwenye akili ya kujiongeza hasingefanya maamuzi ya kipuuzi kama hayo
shukuru Mungu kijana, kama umempa sababu ,ukaomba msamaha na akashindwa kukuelewa
mpe bye bye

Aisee umeufunua upande wa pili wa shilingi ambao sikuwahi kuufikiria
 
Pole sana hii mitandao ya simu ni balaa
Mi kuna siku nilikuwa nampigia boy flan kwa namba ya tigo

Nikawa nijibiwa na wimbo

"Usilie dadaa ,nenda zako dada"
Nilikereka sana ila mpe muda Irene atakuelewa tu

hahahahaha
 
unajua waafrika ndivyo tulivyo angekuwa mwanamke wa ulaya au marekani angepata tabu leo hii angedamkia kwako kukujulia hali labda umezidiwa usiku ndio maana ukashindwa kujibu sms zake. usiku mrefu ila hawa dada wa afrika muda wote wanawaza kusalitiwa aaghh. WAAFRIKA TUBADILIKE
 
unajua waafrika ndivyo tulivyo angekuwa mwanamke wa ulaya au marekani angepata tabu leo hii angedamkia kwako kukujulia hali labda umezidiwa usiku ndio maana ukashindwa kujibu sms zake. usiku mrefu ila hawa dada wa afrika muda wote wanawaza kusalitiwa aaghh. WAAFRIKA TUBADILIKE

Kweli kabisa, yaani badala ya kuniuliza nimepatwa na tatizo gani yeye anasema niendelee na maisha yangu
 
!
!
marehemu hakosagi sababu kaka....kila mtu akifa itatolewa sababu hii au ile so hata kama voda sijui nini na nini kama ipo ipo tu na kama haipo haipo.
karibu team we dont chace we replace

so nami natakiwa nireplace?
 
so nami natakiwa nireplace?

!
!
stick by the rules.....dont chase just replace. Team 'no regreat' zipo option kibao, chagua kati ya hizi zifuatazo
1. Replace
2. Ride solo
3. Be a producer of the movie
....imetosha bana kuumizana,au yeye ni oksijeni kwamba huwezi ishi bila yeye?
ma@ani tupa kule maisha yanasonga kama kawa.
 
Back
Top Bottom