Iran yazindua mfumo wa kisasa wa makombora wa Khordad 15...unapiga mpaka kilometa 150

kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
4,384
Points
2,000
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
4,384 2,000
Iran imezindua mfumo wa kujilinda kwa makombora uliotengenezwa kikamilifu hapa nchini unaoweza kulenga shabaha sita za adui kwa wakati mmoja.

Mfumo huo wa makombora uliopewa jina la Khordad 15 umezinduliwa mbele ya Waziri wa Ulinzi wa Iran, Brigedia Jenerali Amir Hatami.

Akizungumza katika uzinduzi huo hii leo, Brigedia Jenerali Hatami amesema kuwa, mfumo wa makombora wa Khordad 15 una uwezo wa kugundua ndege za kivita na droni kutoka umbali wa kilomita 150 na kuzifuatilia katika umbali wa kilomita 120. Ameongeza kuwa mfumo huo wa makombora aidha una uwezo wa kugundua maeneo ya siri na kuyasambaratisha katika umbali wa kilomita 45.

Waziri wa Ulinzi wa Iran ameeleza pia kwamba mfumo wa ulinzi wa Khordad 15 unatumia makombora ya Sayyad 3; na una uwezo wa kugundua, kusambaratisha na kutungua shabaha sita kwa wakati mmoja.

Amesema Jamhuri ya Kiislamu ya Iran inaunda mifumo mbalimbali ya kukabiliana na makombora na vitisho vingine vya anga kwa kuzingatia kuwepo vikosi vya kikanda katika kambi za nchi zinazoziunguka Iran.
Jamhuri ya Kiislamu ya Iran imeeleza kuwa uwezo wake wa kijeshi ni kwa ajili ya kujilinda na si tishio kwa nyingine nyingine.

Tujikumbushe pia iran ana mfumo wa Bavar-373 ambao unapiga kazi kama mfumo wa s300 wa urusiView attachment 1122840
4bsi0eea0b57231fpsk_800c450-jpeg.1122841
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
22,638
Points
2,000
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
22,638 2,000
Iran yazindua mfumo wa kisasa wa makombora wa Khordad 15


Jun 09, 2019 13:56 UTC
Iran imezindua mfumo wa kujilinda kwa makombora uliotengenezwa kikamilifu hapa nchini unaoweza kulenga shabaha sita za adui kwa wakati mmoja.
Mfumo huo wa makombora uliopewa jina la Khordad 15 umezinduliwa mbele ya Waziri wa Ulinzi wa Iran, Brigedia Jenerali Amir Hatami. Akizungumza katika uzinduzi huo hii leo, Brigedia Jenerali Hatami amesema kuwa, mfumo wa makombora wa Khordad 15 una uwezo wa kugundua ndege za kivita na droni kutoka umbali wa kilomita 150 na kuzifuatilia katika umbali wa kilomita 120. Ameongeza kuwa mfumo huo wa makombora aidha una uwezo wa kugundua maeneo ya siri na kuyasambaratisha katika umbali wa kilomita 45.
Waziri wa Ulinzi wa Iran ameeleza pia kwamba mfumo wa ulinzi wa Khordad 15 unatumia makombora ya Sayyad 3; na una uwezo wa kugundua, kusambaratisha na kutungua shabaha sita kwa wakati mmoja.
Amesema Jamhuri ya Kiislamu ya Iran inaunda mifumo mbalimbali ya kukabiliana na makombora na vitisho vingine vya anga kwa kuzingatia kuwepo vikosi vya kikanda katika kambi za nchi zinazoziunguka Iran.
Jamhuri ya Kiislamu ya Iran imeeleza kuwa uwezo wake wa kijeshi ni kwa ajili ya kujilinda na si tishio kwa nyingine nyingine.

Tujikumbushe pia iran ana mfumo wa Bavar-373 ambao unapiga kazi kama mfumo wa s300 wa urusiView attachment 1122840View attachment 1122841
Zimejaribiwa wapi?
Au watajaribia 'kuvita'
 
A

Adiosamigo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
2,652
Points
1,500
A

Adiosamigo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2013
2,652 1,500
Mbona kile kikosi kipo ufukweni mwa iran (mijimeli iliosheheni madege vita, makombora kibao) tuone kijimeli kinaenda kuuziwa wese iran gaaademeti!!
Hahaha dogo we huna habari walikimbia wako Red sea, pale persian gulf Iran alisha wambia nyama iko karibu na meno.
 
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
4,384
Points
2,000
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
4,384 2,000
Mbona kile kikosi kipo ufukweni mwa iran (mijimeli iliosheheni madege vita, makombora kibao) tuone kijimeli kinaenda kuuziwa wese iran gaaademeti!!
Ipo ufukweni mwa iran???subutu yako meli za marekani zipo kwenye maji ya kimataifa na iran alishasema mmarekani akivuka mstari mwekundu tu akiingia pwani ya iran tu iran anazilipua hizo meli...

Acha bwabwaja
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,465
Points
2,000
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,465 2,000
Mbona kile kikosi kipo ufukweni mwa iran (mijimeli iliosheheni madege vita, makombora kibao) tuone kijimeli kinaenda kuuziwa wese iran gaaademeti!!
Mchina week hii tu katoka kuchukua mafuta iran,hizo meli za kuzuia zilikua wapi?
 
clinical pharmacology2

clinical pharmacology2

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2018
Messages
821
Points
1,000
clinical pharmacology2

clinical pharmacology2

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2018
821 1,000
Mbona kile kikosi kipo ufukweni mwa iran (mijimeli iliosheheni madege vita, makombora kibao) tuone kijimeli kinaenda kuuziwa wese iran gaaademeti!!
Wee huelewi lengo la USA kupeleka vifaa vya kivita pale middle East.
Lengo halikua kuzuia Iran kuuza mafuta bali lengo ni deterrence against any possible attack of US interest from Iran or Iranian proxies.

Pia hiyo US aircraft carrier hiajaingia pwani ya Iran Bali ipo ktk international water hivyo haiwezi kushambuliwa na Iran
 
clinical pharmacology2

clinical pharmacology2

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2018
Messages
821
Points
1,000
clinical pharmacology2

clinical pharmacology2

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2018
821 1,000
Marekani huwa ana aibishwa sana na Iran ila hakomi tu
downloadfile-jpeg.1123153
ussailors-jpeg.1123155
 
clinical pharmacology2

clinical pharmacology2

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2018
Messages
821
Points
1,000
clinical pharmacology2

clinical pharmacology2

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2018
821 1,000
Na hao vipi? Mibichwa inawawasha!
Hao ni wanajeshi wa marekani ambao walikamatwa na IRAN baada ya boti zao za kivita kuingia katika pwani ya Iran .
 
BINARY NO

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
1,990
Points
2,000
BINARY NO

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
1,990 2,000
Zimejaribiwa wapi?
Au watajaribia 'kuvita'
Kujaribu wanazijaribu wenyewe kwenye war games au drills! Ukisikia war game au drill wenzetu hua hawaendi kupasua mawe kwa vichwa Bali ni kutest mitambo yao mbalimbali apo wanarusha drone ili zidakwe zikifanikiwa ndo wanazalisha kwa wingi pia wanarusha cruise missile au Ballistic missile then zikiwa intercepted then Test inakua OK hivo kupewa OK na wizara husika kwa ajiri ya kutengenezwa kwa wingi
 

Forum statistics

Threads 1,307,094
Members 502,332
Posts 31,601,544
Top