Iran yaishutumu Israel kudukua televisheni ya taifa

Iran yaishutumu Israel kudukua televisheni ya taifa

Mkalukungone Mwamba

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2022
Posts
3,022
Reaction score
6,858
Vyombo vya habari vya Iran vimeripoti Jumatano kwamba Israel ilidukua kwa muda matangazo ya televisheni ya taifa, na kuonyesha picha za maandamano ya wanawake pamoja na wito kwa wananchi kujitokeza mitaani.

Kwenye chaneli yake ya Telegram, gazeti la Hamshahri lilishiriki video ya tukio hilo fupi la kuvurugwa kwa matangazo, likiandika kuwa “wadukuzi waliingilia matangazo ya televisheni ya taifa na kuonyesha wito wa kuwaomba watu wajitokeze mitaani.”

Baadaye, televisheni ya taifa ya Iran ilionya watazamaji wake kwamba tukio hilo lilitokana na “mashambulizi ya kimtandao yaliyofanywa na adui wa Kizayuni, ambayo yanavuruga matangazo ya setilaiti.”

 
Untitled (1).png
 
Vyombo vya habari vya Iran vimeripoti Jumatano kwamba Israel ilidukua kwa muda matangazo ya televisheni ya taifa, na kuonyesha picha za maandamano ya wanawake pamoja na wito kwa wananchi kujitokeza mitaani.

Kwenye chaneli yake ya Telegram, gazeti la Hamshahri lilishiriki video ya tukio hilo fupi la kuvurugwa kwa matangazo, likiandika kuwa “wadukuzi waliingilia matangazo ya televisheni ya taifa na kuonyesha wito wa kuwaomba watu wajitokeze mitaani.”

Baadaye, televisheni ya taifa ya Iran ilionya watazamaji wake kwamba tukio hilo lilitokana na “mashambulizi ya kimtandao yaliyofanywa na adui wa Kizayuni, ambayo yanavuruga matangazo ya setilaiti.”

SmartSelect_20250619_123225_Samsung Internet.jpg
 
Back
Top Bottom