IRAN: Wanajeshi 25 wauawa baada ya gwaride kushambuliwa

IRAN: Wanajeshi 25 wauawa baada ya gwaride kushambuliwa

and who is behind the attack if not mmarekani na jamaa yake anaye itwa "taifa teule" Na mwafrika ambaye yeye mwenyewe hajijui kama ni taifa teule au teuliwa na wala haijui historia yake vyema!
Kwa ushahidi gani?? Watu wagongane kwa sababu zao,kesi apewe mmarekani...na kuzama kwa mv nyerere mtasema mmarekani...
 
Hili ndilo jeshi linalojiandaa kukifuta kizazi cha Ibrahim, na Isaka, na Yakobo katika uso wa dunia? Labda hadi hapo Mungu wa Yakobo atakapokoma kuwa Mungu na nafasi yake kuchukuliwa na Ayatollah!
 
Sasa hivi mrusi na mchina wanamthibiti vizuri sana walahi!
Ingekuwa zamani Iran ingeshafutiliwa mbali lakini mrusi na mchina wamewekeza sana kwenye hiyo nchi walahi!
TAMAA ZA KUDANGANYWA NA MAREKANI NI LAANA KUBWA WALAHI!
Pathetic DNA walahi
Watanzarusi banaa, asa mrusi na mchina wanauwezo gani wa kumdhibiti mmarekani ushawahi kusikia russia au china wamemwekea sanctions mmarekani?
 
tehran.jpg
 
Magaidi wameshambulia hovyo na kuua watu 25 nchini Iran siku ya jumamosi tarehe 22/09/2018.

Wanajeshi 12 ni kati ya hao waliouliwa.
Iran imezituhumu nchi za kiarabu na Marekani kwa tukio hilo.
Wanajeshi waapa kulipiza kisasi.

Magaidi hao walikuwa wamevalia mavazi ya kijeshi na kujichanganya katikati ya watazamaji
 
Weka chanzo cha habari yako ndugu

Kwa heshima zote mkuu,
Asante kwa kunikumbusha,
Kwenye habari kama hizi chanzo cha habari haitosaidia kitu, naweza kuandika chanzo na bado wasiniamini na wala hawatakiwi kuamini kitu kwa kuwa chanzo kimeandikwa, wakitaka kujiridhisha watafute wenyewe ipo kila sehemu.
 
Back
Top Bottom