Iran unveils 'first domestically manufactured' fighter jet

Iran unveils 'first domestically manufactured' fighter jet

Mkuu ukiniambia nisome uwezo wa Iran kutengeneza Ballistic nilishawahi soma hiyo ila nikakuta anatumia smuggling parts na engine so nilimuona Iran mzushi tu Israel huja juu kwa kuletewa Kibesi tu na Iran but hamuogopi katu. kumbuka Iran ni Propaganda tu kwa sana na kiukweli ana hali mbaya
ww jamaa unafurahisha kama hayo mataifa yote ya magharibi wangekuwa wanamdharau iran kama unavyo mdharau ww basi ni wazi USA ni wajinga na mpumbavu sana kuzozana na iran kwa miaka hiyo yote-huku akijua si chochote
 
Mkuu America si kwamba anategemea 100% Rockets za Russia ni kwamba issue katika Majaribio yake alifail na kuna Mikono ya watu ndani yake wanaosababisha zifail but kila kitu huwa ni sawa tu.. zama ndani ndio utajua mamafia wakoje... Elon Mask kaweza rusha rocket juu na ikaweza kutua yenyewe Serikali ya Marekani haishindwi ila kufelishwa ndio imechoka project huwa za pesa nyingi sana.

Project ya F-35 yes ya Nchi nyingi hata Israel aliweza supplier Mabawa yake na vifaa vingi ndani yake ila aliponunua kaongezea tena zaidi vingine
kumbuka URUSI alikuwa superpower wa dunia kabla ya USA
 
Iran imekua ikitengeneza ndege zake tokea 2006 walianza na:-
1. Azaraksh
2.Saeqh 1
3.Saeqh 2
4.Dorna Training jet
5.Kowsar-88 Training jet
6.Qaher-313 Stealth fighter jet still underdevelopment
7. Kowsar
NB: Hizo ndege za Azaraksh,Saeqh 1&2 and Kowsar zimebase kwenye model ya US F-5 fighter jets ambazo Iran alinunua kabla ya Mapinduzi ya 1979....Kuna Watu walidai Iran hana uwezo wa kutengeneza Ndege maana ndege ni very complicated hasa Engine na Radar maana nchi zote ukiacha US,France Sweden na Russia zilizobaki zinashirikiana mfano UK/Germany wana Euro fighter, Nk nk So wakasema Iran atakua anafanya painting tu za zile ndege zake lakin Iran waliweza Ku reverse engineering na wakaonesha zilivyokua zinatengenezwa kiwandani....Ndo watu wakaamini....Iran baadae wakazindua Turbofans Engine hii ni very complicated Ku master so Hii ndege ni Iran Made though muonekano wake unafanana na US-F5 lakin cockpit waliyo install ni 4 or 5th generation hivyo kuifanya hii ndege kuweza kurusha makombora tofauti....Qaher stealth fighter inayosubiriwa kwa hamu kuruka mwakan maana imeshafanya Taxing testing hii ni tofauti kabisa na dizain zilizopo....

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji120] [emoji120]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kumbuka URUSI alikuwa superpower wa dunia kabla ya USA
Kumbuka means i was there that time? U super power kwa Silaha Gani haswa? vifaru? au Aliweza Kumpiga Nani aliyeshindikana? in History Russia alimpiga The Weak German and Georgia... Afghanstan alipigwa yeye... Syria ana majeshi ya kukodisha baada ya Askari wake kuuliwa Sana. Silaha yake Maarufu ni AK 47. LABDA NDIO USUPER POWER WAKE. ila kwenye Ndege ni mbovu mno, magari ni Mabovu, Kandanda wako Down,Ngumi hawapo,Mieleka hawapo, Mabomu wapo. Unaizungumzia Shirikisho la nchi za Kisoviet au Russia Pekee yake? Maana hata hizo Rocket na Ndege zilikuwa zinatengenezewa Ukraine.

Usikariri ukaleta story za Trump i will make America the Great Again kumbe America haijawahi kuwa the Great before ukirejea kihistoria nyuma kulikuwa hakuna haki za wanawake kupiga kura,Kulikuwa na ubaguzi wa Rangi,Ilikuwa Ikitawaliwa na British so Russia mpya ilianza miaka ya 1990-1 so was never Super power.
 
ww jamaa unafurahisha kama hayo mataifa yote ya magharibi wangekuwa wanamdharau iran kama unavyo mdharau ww basi ni wazi USA ni wajinga na mpumbavu sana kuzozana na iran kwa miaka hiyo yote-huku akijua si chochote
Hata Sadam aliogopwa sana kuliko Iran. but alikuwa Mweupeeeeeeeeeeeeeee! Iran niFull Propaganda. Kama Korea full Mikwara siku walipoonesha Silaha zao na uwezo wao kijeshi ni kama vichekesho vifaru vinaenda kando ya mto vinatupa makombora ng'ambo ya pili ndege chache, Askari wachache, vibunduki vichekesho, Marekani akavizunguka visiwa kwa Manowari wakaomba Po..

Marekani hawezi muogopa Iran ndio maana anamuwekea Vikwazo ili nae azuie Meri kupita ghuba ya ajemi maana ndio kamuwekea redline sababu ya kumchapa... na Israel amesema Ataingia Vitani meri zake zikizuiwa na Iran. Huko Kwao Wairani wanaiombea Dua Njema Israel isaidie kuondoshwa kwa Ayatollah Dikteta
 
Kumbuka means i was there that time? U super power kwa Silaha Gani haswa? vifaru? au Aliweza Kumpiga Nani aliyeshindikana? in History Russia alimpiga The Weak German and Georgia... Afghanstan alipigwa yeye... Syria ana majeshi ya kukodisha baada ya Askari wake kuuliwa Sana. Silaha yake Maarufu ni AK 47. LABDA NDIO USUPER POWER WAKE. ila kwenye Ndege ni mbovu mno, magari ni Mabovu, Kandanda wako Down,Ngumi hawapo,Mieleka hawapo, Mabomu wapo. Unaizungumzia Shirikisho la nchi za Kisoviet au Russia Pekee yake? Maana hata hizo Rocket na Ndege zilikuwa zinatengenezewa Ukraine.

Usikariri ukaleta story za Trump i will make America the Great Again kumbe America haijawahi kuwa the Great before ukirejea kihistoria nyuma kulikuwa hakuna haki za wanawake kupiga kura,Kulikuwa na ubaguzi wa Rangi,Ilikuwa Ikitawaliwa na British so Russia mpya ilianza miaka ya 1990-1 so was never Super power.
Da! ivi we kweli upo sawa. maana dunia nzima ilikuwa inawajua wagerumani sasa wewe unasema walikuwa weak.ebu tueleweshe vizuri

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kumbuka means i was there that time? U super power kwa Silaha Gani haswa? vifaru? au Aliweza Kumpiga Nani aliyeshindikana? in History Russia alimpiga The Weak German and Georgia... Afghanstan alipigwa yeye... Syria ana majeshi ya kukodisha baada ya Askari wake kuuliwa Sana. Silaha yake Maarufu ni AK 47. LABDA NDIO USUPER POWER WAKE. ila kwenye Ndege ni mbovu mno, magari ni Mabovu, Kandanda wako Down,Ngumi hawapo,Mieleka hawapo, Mabomu wapo. Unaizungumzia Shirikisho la nchi za Kisoviet au Russia Pekee yake? Maana hata hizo Rocket na Ndege zilikuwa zinatengenezewa Ukraine.

Usikariri ukaleta story za Trump i will make America the Great Again kumbe America haijawahi kuwa the Great before ukirejea kihistoria nyuma kulikuwa hakuna haki za wanawake kupiga kura,Kulikuwa na ubaguzi wa Rangi,Ilikuwa Ikitawaliwa na British so Russia mpya ilianza miaka ya 1990-1 so was never Super power.
Ni bora tuongelee mataifa mengine ila sio Urusi ndugu maana ni taifa kubwa sana duniani mfano wake hakuna. kutokana na kuwa na wana sayansi bora na pia kuwa na malighafi nyingi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kumbuka means i was there that time? U super power kwa Silaha Gani haswa? vifaru? au Aliweza Kumpiga Nani aliyeshindikana? in History Russia alimpiga The Weak German and Georgia... Afghanstan alipigwa yeye... Syria ana majeshi ya kukodisha baada ya Askari wake kuuliwa Sana. Silaha yake Maarufu ni AK 47. LABDA NDIO USUPER POWER WAKE. ila kwenye Ndege ni mbovu mno, magari ni Mabovu, Kandanda wako Down,Ngumi hawapo,Mieleka hawapo, Mabomu wapo. Unaizungumzia Shirikisho la nchi za Kisoviet au Russia Pekee yake? Maana hata hizo Rocket na Ndege zilikuwa zinatengenezewa Ukraine.

Usikariri ukaleta story za Trump i will make America the Great Again kumbe America haijawahi kuwa the Great before ukirejea kihistoria nyuma kulikuwa hakuna haki za wanawake kupiga kura,Kulikuwa na ubaguzi wa Rangi,Ilikuwa Ikitawaliwa na British so Russia mpya ilianza miaka ya 1990-1 so was never Super power.
Magari mabovu una sema wewe ila wenzenu wanayatumia vizuri tu,mpaka serikali yako wanayo magari ya warusi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hata Walipotangaza kuwa Watazindua Ngege iliyotengenezwa Nyumbani Jemedari wao alikuwa akitetemeka midomo haswa... ndege za kuwafunzia marubani ya kale wameifufua baada ya vikwazo kuregezwa sasa vimewekwa tena wataua marubani wao hawa jamaa... vitu vikizeeka huwa vinatupwa na kukatwa katwa.... Kama wajanja waombe lile dampo la California graveyard Madege... wayafufue yote..



Hahahahaha aisee eti waombe lile dampo la California,naamini cha kwanza wataiwahi B52 Stratofortress

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Iran imekua ikitengeneza ndege zake tokea 2006 walianza na:-
1. Azaraksh
2.Saeqh 1
3.Saeqh 2
4.Dorna Training jet
5.Kowsar-88 Training jet
6.Qaher-313 Stealth fighter jet still underdevelopment
7. Kowsar
NB: Hizo ndege za Azaraksh,Saeqh 1&2 and Kowsar zimebase kwenye model ya US F-5 fighter jets ambazo Iran alinunua kabla ya Mapinduzi ya 1979....Kuna Watu walidai Iran hana uwezo wa kutengeneza Ndege maana ndege ni very complicated hasa Engine na Radar maana nchi zote ukiacha US,France Sweden na Russia zilizobaki zinashirikiana mfano UK/Germany wana Euro fighter, Nk nk So wakasema Iran atakua anafanya painting tu za zile ndege zake lakin Iran waliweza Ku reverse engineering na wakaonesha zilivyokua zinatengenezwa kiwandani....Ndo watu wakaamini....Iran baadae wakazindua Turbofans Engine hii ni very complicated Ku master so Hii ndege ni Iran Made though muonekano wake unafanana na US-F5 lakin cockpit waliyo install ni 4 or 5th generation hivyo kuifanya hii ndege kuweza kurusha makombora tofauti....Qaher stealth fighter inayosubiriwa kwa hamu kuruka mwakan maana imeshafanya Taxing testing hii ni tofauti kabisa na dizain zilizopo....

Sent using Jamii Forums mobile app
Zinarukia wapi au zilipigana wapi hizo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Magari mabovu una sema wewe ila wenzenu wanayatumia vizuri tu,mpaka serikali yako wanayo magari ya warusi

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu Magari yepi hayo ya Warusi yanayomilikiwa na Serikali ya Russia? nakumbuka kuna miaka Jeshi liliingia mkataba na Russia wakapewa Magari yaliyoitwa Liaz hayakuchukua muda yote yalidedi yakauzwa kama kuu kuu kwenye minada Mzee wangu alinunua likapiga kazi kidogo likafa likauzwa... i use to talk to my russian friend husema vitu vyao vingi ni vibovu vibovu na pia magari yao hayana sura nzuri... Familia Tajiri za Russia hutumia zaidi Magari ya nje like Mercedes, Range Rover n.k. Russia inahitaji nje kuliko unavyoidhania Matunda tu kwao ni Shida... vikwazo kwao vimeleta Taabu nyingi sana elewa mkuu. Wanawake wao akili zao ni kuolewa Marekani tu... Siasa kwao ni wapinzani wanapata Taabu kuliko wa Tanzania.. Baridi barabara nyingi Mbovu most of the time hunywa pombe tu kama watu waliokata Tamaa.

Kuna Gari ziliitwa Lad Niva kiasi zilikuwa ngumu
 
Ni bora tuongelee mataifa mengine ila sio Urusi ndugu maana ni taifa kubwa sana duniani mfano wake hakuna. kutokana na kuwa na wana sayansi bora na pia kuwa na malighafi nyingi

Sent using Jamii Forums mobile app
Taifa Kubwa kwa Mita Mraba ndio Russia ipo Mabara Matatu Inapakana na Marekani kwa Jimbo la Alaska na Asia huko Korea na nchi kadhaa za asia Ina kila la kijivunia but haikuwahi kuwa Super Power kama tunavyosoma kwenye Historia like Uturuki ya Ottoman,Egypt ya Pharao,Roman Empire ya Kaisari,Persian Empire(Iran) Greek,Genghis Khan n.k huko Uchina... Unaweza Nitajia Mwaka ambao Russia ilikuwa Superpower?
 
Mkuu Magari yepi hayo ya Warusi yanayomilikiwa na Serikali ya Russia? nakumbuka kuna miaka Jeshi liliingia mkataba na Russia wakapewa Magari yaliyoitwa Liaz hayakuchukua muda yote yalidedi yakauzwa kama kuu kuu kwenye minada Mzee wangu alinunua likapiga kazi kidogo likafa likauzwa... i use to talk to my russian friend husema vitu vyao vingi ni vibovu vibovu na pia magari yao yana sura nzuri... Familia Tajiri za Russia hutumia zaidi Magari ya nje like Mercedes, Range Rover n.k. Russia inahitaji nje kuliko unavyoidhania Matunda tu kwao ni Shida... vikwazo kwao vimeleta Taabu nyingi sana elewa mkuu. Wanawake wao akili zao ni kuolewa Marekani tu... Siasa kwao ni wapinzani wanapata Taabu kuliko wa Tanzania.. Baridi barabara nyingi Mbovu most of the time hunywa pombe tu kama watu waliokata Tamaa
we jamaa ni inept,numb head..halafu wajinga hujifanya kujua!!
 
Back
Top Bottom