Iran: Baba wa ugaidi, Engineer wa Jihad, Mpotoshaji wa Waislam

Iran: Baba wa ugaidi, Engineer wa Jihad, Mpotoshaji wa Waislam

Salman rushdie mwaka jana alinusurika kupigwa visu vingi huko marekani. Kisa tu ni riwaya yake ya satanic verse
 
Umeandika ujinga mwingi na wala huna unacho jua,

Tatizo la mashariki ya kati sio uyahudi wa uarabu tatizo ni taifa la Israel lililo undwa kihuni na wagharibi ili kulinda maslahi yao katika eneo hili.

Iran haijawahi kuwa na tatizo lolote na wayahudi kwa sababu ndani ya nchi yake kuna raia wake ambao wana asili ya kiyahudi na wapo kwenye vitengo nyeti vya serikali na Iran imekuwa ikiwatumia sana kufanya ujasusi nchini Israel,Iran pia ilisha ongozwa na rais mwenye asili ya kiyahudi ambaye jina lake anaitwa Mohamud Ahamednejad.

Alafu unacho takiwa kujua ni kuwa asilimia kubwa ya marafiki wa Iran ni nchi zenye wakristo wengi na sio zenye waisilam wengi.
Umeandika chai kweli kweli.

Hakuna ujualo.

Si ajabu Ni msimu kabisa.
 
We mbwa
Hivi karibuni Wananchi wengi wa Iran walianza kusanuka na system iliowajenga kwa miaka na miaka. Wamekuja kugundua wao wanatumika kama instruments za sera za chuki na unyonyaji za mamlaka ya Iran.

Wamekuzwa na kufunzwa kuwa adui wao ni Israel na Marekani na wametengenezwa kwa namna ya kuwa vita yoyote dhidi ya mtu asie muislam kama wao basi ni vita takatifu isio kuwa na doa kwao.

Sasa hivi wananchi hawa wengi na wanaoishi ugaibuni ndio kwanza wana support Israel dhidi ya Hamas. Wanafunzi chuoni hawataki tena kukanyaga bendera za USA na Israel zilizochorwa chini. Wananchi wengi wanajitoa muhanga kufanya maandamano dhidi ya sera kali za maafa na unyonyaji zinazo thaminiwa na khomein, eti baba wa kiroho wa nchi. Huyo khomeini ambae ndie baba wa kiroho wa Iran, ndio wa kwanza kupromote maafa dhidi ya wale wasioendana na sera na dini yake.

Tambueni kuwa Iran ndie anaefadhili vikundi vya kigaidi vingi. Hizi vita na maafa anayofadhili si kwa ajili ya ukombozi mzuri wa watu bali ni ku-promote ubaya na jihad dhidi ya wale wote wasio wa asili yao.

Israel ilikuwa katika harakati nzuri ya kufanya amani na mataifa ya kiarabu. Hii process iliwaumiza sana Iran kwa maana hakutaka muyahudi afanye amani nao. Kwa hio alitumia hii kama hamasa ya kuahamasisha na kufadhili hamas ili waivamie Israel then Israel ali-react kwa hasira. Then kinachofata ni tena mataifa ya kiarabu kumchukia Israel kwa vile alivyo react dhidi ya Gaza.

Kumbuka wewe Muislam, adui yako sio mkristo au muyahudi, adui yako huyo muislam mwenzako anaekufundisha chuki na vita dhidi ya asie muislam na kukuambia kuwa utapata amani ya milele peponi ukishamfanyia maafa.

SOMA:


Ndugu zangu waislam, tuitunze hii amani tuliyonayo, msirithishwe chuki
Na haujui kitu
 
Back
Top Bottom