Mzee kabla hujalala kumbuka meza dawa zako za kisukari na pressure halafu angalia usijelilalia busha lako likasuka bureeee.We nawe ushakuja na u psychopath wako.
Watu wameanza kukusanywa hospitalini wewe unakuja na u psychopath hapa!?
Kakojoe ukalale kwanza.
Wamefumuliwa mpaa kwenye mahandaki yao hahaha Iran ni Baba lao pale Middle East Israel ni chui kwenye picture tuWatu wapo kwenye mahandaki
View attachment 3367401
JikazeYeye na Gwajima ni mtu na pacha wake..
Safari hii hampigani na vikundi vya kuokoteza, safari hii mmekutana na watu wanaojitambua!Ngoja apumzike kwanza mana huko nje kuna skrepa zinaanguka kutoka kwa makobaz, akiamka anakuja na kubwa kuliko, utasikia tuu makobaz wanalalamika watoto na wanawake wanauliwa 😂
Nshamkumbuka Huyu, kumbe Ana I'd nyingi Ila nshamjua. Ana mzigo una mafuta mafuta 🔥Umemla huyo? Huyo aliharibiwa akiwa mdogo na muddy bakaji. Namfahamu mtaani walikuwa wanamwita bi aisha
Nimemis hicho kitobo myHanithi unajulikana kwa kuliwa nyuma ,unajitanga kabisa ,kazi kujichekesha kama umekalia kipisi
Nshamkumbuka Huyu, kumbe Ana I'd nyingi Ila nshamjua. Ana mzigo una mafuta mafuta 🔥
Safari hii hampigani na vikundi vya kuokoteza, safari hii mmekutana na watu wanaojitambua!
Ajabu sasa, safari hii Mzayuni ndio ameanza kulalamika kuhusu kushambuliwa makazi ya raia wake, vilio vimeanza kusikika mtandaoni huko.
Dunia inaenda kasi sana.
Ah n bc tuu, yeye ndo alikuwa anautaka mkuyenge Ikabidi nimpe ainyonye Ila n mchafu mchafu tuu huyoNdo yeye huyo sawa sawa. Bi aisha. Ameharibika sana kwa sasa.... Sema nawe unawakamua sana hawa wa vipedo... 🤣
Ashaharibiwa.... Halafu choka mbaya.. watu wamemsusa.Ah n bc tuu, yeye ndo alikuwa anautaka mkuyenge Ikabidi nimpe ainyonye Ila n mchafu mchafu tuu huyo
Hii n movie gani, mbona kama n ya kivita afu kali sanaTrump alimuambia Shetanyahu akimbie haraka
View: https://www.youtube.com/live/rI3Cv5cHZUg?si=5vVg33JcjT40mIZo
Ananuka kinyesi tuuAshaharibiwa.... Halafu choka mbaya.. watu wamemsusa.
ile THAAD iko wapi ?Trump alimuambia Shetanyahu akimbie haraka
View: https://www.youtube.com/live/rI3Cv5cHZUg?si=5vVg33JcjT40mIZo
Acha kuwa psychopath kijana.Mzee kabla hujalala kumbuka meza dawa zako za kisukari na pressure halafu angalia usijelilalia busha lako likasuka bureeee.
Mbona sioni bendera ya Iran!?
Hamna kitu hapo leo wanalia eti Iran kapiga civilian area wao kule Iran si ndio walio anza kupiga civilian area. Afu unambiwa walio chini ya mahandaki haijulikani kama watatoka hai wamefukiwa humoile THAAD iko wapi ?
Vita zote Israel hua anashinda, h pray for Israel imeanza liniView attachment 3367409
Ongoing >>