IQ ya mapenzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IQ ya mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mokoyo, Mar 29, 2010.

  1. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,556
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Kuna IQ ya kwenye mapenzi?

    Nauliza swali hili kwa kuwa uzoefu unaonyesha kuwa watu wametofautiana sana kwenye mapenzi kuanzia USHAWISHI, UTEKELEZAJI, PERFOMANCE na wingi wa idadi ya wapenzi kwa mtu mmoja.

    Hii ni kwa wote wanaume na wanawake
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,615
    Likes Received: 10,114
    Trophy Points: 280
    Sijui kama ni iq au ni interest kufanana
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,556
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Kuna tofauti kati ya interest na IQ Mkuu Bujibuji. Kwahiyo ni IQ au sio?
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mh swali zito; sidhani kama tuiite IQ ; Interest ni sahihi zaidi kwamba ktk mapenzi watu tuna interest tofauti.
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,556
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Asante Mkuu, ebu tupate ushauri wa wengine na mawazo yao
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2014
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,556
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    na wenye michepuko je?
     
Loading...