IPTL Katika Picha: Jamani Wanajali.

pendolyimo

JF-Expert Member
Sep 30, 2014
459
500
ongeren iptl kwa kuwajali wa tanzania
hachaneni nao hao wachumia tumbo ambao wanataka kuwachafua tu na kuwaludisha nyuma katika harakati zenu za kimaendeleo kuwasaidia watanzania
 

idoyo

JF-Expert Member
Jan 13, 2013
3,020
2,000
basi mgao hadi kwa wachungaji...siojaona mashehee

Meneja rasilimali watu wa kampuni ya kufua umeme ya IPTL Bw. Aidan Kaune (kulia) na Meneja maswakla ya kampuni wa IPTL (Company Affairs Manager) Bw. Kulwinder Singh Jheeta (katikati) wakikabidhi sehemu ya bidhaa zilizonunuliwa wakati wa karamu ya chakula kwa watoto yatima wapatao 500 kutoka vituo mbali mbali Dar es Salaam na Wilaya ya Kondoa, kwa ajili ya kusherehekea sikukuu ya Eid al-Fitr. Kushoto ni Mkurugenzi wa taasisi ya Al-Madinah Sheikh Ally Mubarak, ambao waliandaa karamu hiyo baada ya kufadhiliwa na IPTL.

http://www.tanzaniatoday.co.tz/news/iptl-al-madinah-washerehekea-sikukuu-ya-eid-na-mayatima-500
 

Double K

JF-Expert Member
Aug 1, 2012
907
225
hacha tamaa kijana
sio tamaa, kama watu walipewa kwenye magunia kwani mimi sio mtu. Kama zipo naomba chenji nikafanye mabo ya maana maana najua hata zikirudishwa zitapitia mlango wa nyuma. We hela za radar uliziona????? Tuliskia tu zimewekwa katika elimu sekta ambayo inazidi kufa kila siku. Iptl kama kuna mgao msinisahau, full stop.
 

Tyta

JF-Expert Member
May 21, 2011
12,799
2,000
hiyo inaitwa Corporate Social Responsibilities.....for good public image...(regardless)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom